Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namshukuru Mungu nimetimiza ndoto zangu za kufungua ofisi ya CHADEMA-M4C...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtabe, Oct 22, 2012.

  1. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NAMSHUKURU MUNGU NIMETIMIZA NDOTO ZANGU ZA KUFUNGUA OFIS YA CDM-M4C TWENDE KAZI


    [​IMG]
     
  2. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ongera sana kwa moyo wako wa kujitolea, habari kama hizi zinanifurahisha
     
  3. BEDO NYALUTOGO

    BEDO NYALUTOGO JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata mimi it is good news
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    safi sana mkuu
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu,
    Mungu akuzidishie, umenivutia sana, wacha namie nifanye kama wewe nitume pesa kijijini kwetu, japo kuwa nimeambiwa tayari ipo....well done kamanda Mtabe,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wewe ni kamanda kula salute!!!aluta continue!!!
     
  7. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa napambana niweke Furniture ndani ya nyumba wakuu.
     
  8. h

    hans79 JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Good start,go ahead
     
  9. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu kwa wale wasiofahamu kata ya KINDI ilipo ipo Moshi vijijini kwenye jimbo la Dr. Cyril Chami kwa kweli lazima ang'oke T CDM 2015 aseee!!!
     
  10. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kindi ni wapi tena?
     
  11. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Yani mimi nataka nifungue ofisi ya CDM pale WIZARA YA MAMBO YA NDANI.
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongera sana
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    I salute u.
    Ubarikiwe sana
     
  14. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Moshi vijijini kwenye jimbo la Dr. Cyril Chami kwa kweli lazima ang'oke T CDM 2015 aseee!!!
     
  15. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    hongera sana mkuu!kazi nzuri.
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hongera kiongozi. Nchi itajengwa na wenye moyo
     
  17. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MKALIKENYA wewe ni finiko asee kama unataka kufungua pale kwa Nchimbi mhm, atakuundia kamati ya uchunguzi aiseee
     
  18. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe ni kamanda wa ukweli weka simu yako tukikutafuta tukupate
     
  19. k

    katayama Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ongera kwa harakati
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Mkuu asante kwa taarifa. lakini naomba ukipata mda umtafute mtaalam wa kuchora alekebishe hayo maandishi ya "CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO" sababu naona kama yamekaa kiupande. pamoja sana. mia
     
Loading...