Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namshukuru Mungu kwa hili jaman.... Naomba wanajf tusheee my happiness

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Just i am, Mar 30, 2011.

  1. J

    Just i am Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namshkuru sana mungu wangu kwa kunijaalia afya njema.... today 30th March tnatimiza mwaka wa Sita wa ndoa yetu namshkuru sana.. am still happy and happy and his love to me is still the same na kubwa we got one beautiful daughter.she i 4 yrs now
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    gud 4u!!
    thax to god


    endeleen kupendana na mungu awajaalie amani na upendo kwenye ndoa yenu

    omben busara na hekima iwaaongoze kwenye ndoa yenu

    utii na huruma baina yenu iwe ngao yenu

    UAMNIFU IWE SILAHA YENU

    nawwatakien mema katika ndoa yenu.
    nawasilisha...:lol:
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mjitahidi sio kesho kutwa unakuja na thread nyingine hapa ooh nimfanyeje mwanamke huyu

    otherwise wishing u all the best!!

    Tchao
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    big up kwenu! Mungu aendlee kuwacmamia!
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hongerta,
    keep it up!!!!!!!!!!!!!
     
  6. J

    Just i am Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx best for ur gud words jaman...yapasa tumshukuru mungu kwa kila zuri analotujaalia
     
  7. J

    Just i am Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx suzy
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hongera sana.
    Mungu awaepushie migogoro.
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mtoto wa pili lin?
    ndoa tamu ennh?
     
  10. CPU

    CPU JF Gold Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Bibie
     
  11. J

    Just i am Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaa acha haka ka kwanza kafike walau la tatu then tutafikiria wapili lini...yaaa ndoa tamu sana best has mkielewana namshukuru mungu 6 years nw but am still enjoying his love kama bado hujaingia karibu sana na kama tayari wishing u the best
     
  12. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Susy huyu ni mdada kwa msingi huo mambo yakienda kombo atasema "nimfanyeje mwanamme huyu"
    Tuwaombee heri tu wasifike huko!!!

    Hongera kwako na baba mtoto wako!
     
  13. J

    Just i am Member

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsant sana realman na hilo ndo kubwa maombi kwa sana.....
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hongera sana mshukuru Mungu kwa sana bidada eeehhh

    Nakutakia mafanikio mema na Mungu aendelee kukupa furaha na amani milele
     
  15. S

    SUWI JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera mdada... mkiaminiana na kuheshimiana mtaendelea kufurahia maisha ya ndoa siku zote... Nakutakieni furaha siku zote za maisha yenu. Sala iwe ngao kwenu.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Hongera sana.........hope mtadumu miaka mingi zaidi..
     
  17. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Mungu awajalie maisha mema,yenye upendo na amani.Hongereni sana
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    [​IMG] Just i am Senior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    Join Date : 27th January 2011
    Posts : 63
    Thanks11Thanked 10 Times in 8 Posts

    Rep Power : 21


    [​IMG] Eti jamani wana jf iit possible mtu kupata mchumba through mtandao uwe simu ama net
    Naomba mnijuze juu ya hili kabla sijpotea ndugu yenu


    Nabatilisha usemi wangu hapo juu acheni kucheza na akili za watu
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hahahahaha!
    Mamaaa dena, ushafanya kazi yako.
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Acha basi na wewe kha!!!!!!!!!!!
     
Loading...