Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namshukuru Mnyika kupeleka hoja ya katiba Bungeni-Sumaye

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by kapotolo, Jan 23, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    waziri mkuu mstaafu F. Sumaye amezungumzia mambo mengi yanayoigusa jamii, mojawapo ni kumshukuru mnyika kwa kupeleka hoja ya katiba mpya bungeni, pia amezungumzia Dowans na kuwaunga mkono akina Sitta kwamba wana haki ya kuzungumzia hilo hadharani kwa kuwa halikupelekwa katika kikao cha baraza la mawaziri.

    TBC1 Habari
     
  2. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi walioko nje ya serikali wakizidi kueleza ukweli, hapatatosha,na hadi ukweli wa nani aliyeko madarakani asiyetaka fahamika kuwa ndiye dowani original ajulikane, na kuwajibika.
     
  3. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yaani bado kabisa, mpaka ukweli utakuwa peupe peeee; haijawahi mwanga kuzidiwa na giza hivyo ndivyo itakavyokuwa Tanzania. Hata kama wataendesha semina na makongamano ya kuhamasishana kusoma taratibu za bunge kwa lengo la kupinga kila kitu toka kwa washindani wa haki (wao wanawita wapinzani). Ukweli utabaki kuwa kweli na si vinginevyo. Aluta cont....... Mungu ni wa haki, na itapatikana ndani ya taifa hili.
     
  4. T

    Topical JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna watu bado wanamsikiliza sumaye?
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Safi sana Mhe. Sumaye. Lazima uwaambie ukweli. Kwa sasa huna cha kupoteza. Hao mafisadi ndio waliokuchafua sana wakati ule ulipogombea kuteuliwa kuwa mgombea urais kupitia sisiem. Kumbe lengo lao lilikuwa ni kuwapa fursa mafisadi waitafune nchi yetu.
     
  6. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Topical, katika hili wapo watakaomsikiliza. Wamemsikiliza. Kwa bahati mbaya hata wale wenye madoa watasamehewa kwa sababu tu hili la Dowans na Katiba linawagusa wananchi. Kipindi hiki wengi wataonekana mashujaa kwa kusema kile wananchi wanataka kusikia. Kwa hali ilivyo waliosahaulika kwenye siasa za Tanzania wamepata a new lease of life! Leo hii Lawrence Masha akitoa tamko kali (najua hatatoa) kuhusu Dowans na akasimama kuunga mkono Katiba mpya atasifiwa na kupongezwa na huenda akashinda ubunge akigombea jimbo litakalokuwa wazi Dar au Mwanza!!
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,049
    Trophy Points: 280
    Hongera Sumaye maana kama unaweza kusema hadharani....tunajua kuwa u msafi boss wako anaogopa hadi kivuli chake,sema baba wazalendo wameisha nchi hii hata waliofundwa uzalendo kwa miaka mingi JK na BWM wameshindwa kushika mafundisho hayo,...sema Sumaye sema...ungana na wazalendo wengine msaidie kurudisha maadili
     
  8. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Great Mr Sumaye. Mambo bado watazidi tu kujitokeza
     
  9. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na bado.... Warioba, Salim, Msuya na Malecela mko wapi?? Go Sumaye go.
     
  10. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bila shaka ww ni mwanafamilia halisi (mkwere), maana kina Ma-rope wame-giveup baada ya kukosa uwaziri. Mytake: URAIS=RA=DOONES=TROPICAL
     
  11. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dowans dowans dowans jamani inavikuna vichwa vyetu watanzania, ccm mmetuingiza makaburini humo.
     
  12. k

    kayumba JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Si ni haki ya kikatiba kumsikiliza yeyote, Au?

     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ila jamani tuwe makini sana na hawa wanaoongelea hii issue wengine ni kwa ajili ya kujirejesha katika masikio, mawazo na fikra za watanzania....
     
  14. K

    King kingo JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Sio watu tu hata CCM bado mnamsikiliza si mlimuomba akawasaidie wakati wa kampeni au unajifanya umesahau???
     
  15. Mhubiri

    Mhubiri Senior Member

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 177
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Walio karibu nae wanasema bado naye ana ndoto za kuwa Rais wa Tanzania na alishaanza kujipanga kichinichini muda mrefu tu
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kweli kabisa.
     
  17. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ana haki ya kusema pale inapobidi,hasa anapoon wizi wa kijinga kama huo wa dowans
     
  18. m

    mr cr Member

    #18
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huko serikalini hakuna hata mtu mmoja liye bakiza akili hata kidogo ya kutafakari kuwa wa Tanzania wa leo si wale wa enzi zao! hivi utalipaje campuni ambayo mmiliki wake hajulikani! je nani alikuwa anaendesha keshi inayo semekana ameshinda na serikali inapaswa kuilipa DOWANS, Hata hawa wana intelejensia wanao weza kuota vurugu zinaweza kutokea sehemu fulani, watu wakiandamana wanashindwaje kututabiria wanimmiliki wa DOWANS!, Kweli hii nchi imepata viongozi wabishi, wanaopenda kufuata ndoto ya kuwa watanzania ni wajinga hawaelewi, wakati kitu kipo wazi kabisa, hivi ni kweli mmiliki wa dowans hajulikani!, mimi naomba mkurugenzi wa usajili wa makampuni brela, ajiuzulu, kazi yake maana hawajibiki ipasavyo,kampuni kama haijasajiliwa kinashikaje tenda, ya kusambasa umeme, nyie kweli mabwege niheri mungu angewapa viwiliwili tu bila vichwa wala ubongo, au akajaza matope huko minyoo wakaishi huko. maana havina issue. mnakesha angani kama popo mnakwenda ulaya hamjifunzi kwa wenzenu wazungu! wao kiongozi akishapata kashfa anajiuzulu, ninyi mnang'ang'ania nini huo ni urithi wa babazenu? mmnaniudhi kweli, yaani ninyi mtakufa vibaya kwa laana na jasho la walipa kodi wa Tanzania, mnachuma laana na kupeleka manyumbani kwenu kuwalisha watoto wenu, vizazi vyenu ni laana tupu! jamani wana jf samahani nina hasira sana.
     
  19. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna tatizo gani kumsikiliza Sumaye? Sasa usipomsikiliza utajuaje kama ana hoja za msingi au laa? Au nyie ndo wale mnaohukumu watu kwa sababu ya majina, sura au historia zao? For your information maoni ya Sumaye kwenye TBC1 jana yalikuwa bomba sana!
     
  20. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nilimsikia, na kweli alinikuna sana...kuanzia leo nimecha kumuita ZERO.
     
Loading...