Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namshauri JK amchague Dr Slaa kuwa Mbunge ili aburudishe Bunge

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtu wa Pwani, Oct 27, 2010.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa kua naamini bila ya shaka yeyote ile kua zimebaki siku chache dr slaa kujuta kwa kuacha kugombea ubunge na kuona jinsi gani wenziwe walivyomuuza

    ningelimuomba mheshimiwa Rais JK katika kipindi chake cha pili, ktk zile nafasi zake kumi amteue ndugu yetu Dr slaa kurejea bungeni ili azidi kutuburudisha naomba hili nikithamini baadhi ya michango yake na kwa kujua kuwa Rais wetu mpendwa una upendo na wapinzani na ni njia ya kuwalea kama ilivyo kwenye ilani yetu kutoa fursa zaidi kwenye demokrasia

    kama ulivyomchagua Mheshimiwa sanya naomba mara hii umpatie huyu jamaa pia ili asiadhirike maana atakua hana la kufanya na amepora mke wa mtu na amtelekeza familia yake
     
  2. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wewe nawe unasahau haraka sana, Dr. slaa alishasema kuwa hakuna kulala na hawezi kujutia iwapo atashindwa kwa njia za haki.
    Lakini sasa wewe na hiyo kura yako iliyopotea unaona itampeleka JK Ikulu tayari. Sivyo! Kuna watu kibao wanaojitambua na watampigia mtu Makini wa kutetea taifa lililokosa dira kama TZ
    Hawezi juta ndugu yangu, yeye ni katibu wa Chadema, na ataendelea kuongoza TZ.
    kwa kuwa JK ataboronga sana kipindi hiki atakachoiba hizi kura, basi hata 2015 Dr. lazima akanyage njia ya Magogoni!
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unajua maamuzi yaliyochukuliwa na baadi ya watu mpaka kuwaita mashujaa huwa kila siku ni magumu yakiwemo ya kupoteza uhai kwa ajiri ya jambo fulani. Mimi ni mwana CCM naamini leo hii mungu akiwaita Slaa na JK jina la slaa litabaki vizazi vingi kuliko la Kikwete. Labda nieleze ni kwa nini, Kwanza Slaa ametoa mchango mkubwa kwenye Kilimo kwanza kuliko mtu yeyote Tanzania kwa kuwa pesa zilizoingia huko ni yeye ndiye aliyezifichua bila yeye isingewezekana. Slaa hata asipopata Urais atabaki kuwa shujaa tu Tanzania na hatutamsahau nadhani baada ya baba wa Taifa Slaa ndiye anayefuata kwa kujari maslahi ya wananchi. Namwombea Mungu ampe faraja kuwa jina ameliandika duniani na watoto na wajukuu zetu watalikuta.
     
  4. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nashukuru kuwa wewe ni Mtanzania wa ukweli kabisa.
    Tatizo watu wengi washaona ukweli lakini wamebaki kushabikia tu kama wasiojua TZ iende wapi.
    Naogopa kuwa hawaijui Tanzania na hawajui Mambo ya maendeleo
    Dr. Slaa tayari ni rais hata kama kura wataiba atawakimbiza sana tu pamoja na wizi wao
     
  5. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa maoni yako hayo moja kwa moja kura yako imepotea ila ukumbuke kuwa katika historia ya nchi hii mtu kama dr slaa hatasaulika na kuna wengi watamwiiga na kuja kuleta badiliko ya kweli,hivyo kuondoa mfumo wa utawala wa kifalme na wanao jiona mungu watu,
     
  6. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli mimi naamini hapa Tanzania tuna watu hawana chochote kinachowasukuma klitetea taifa letu liondokane na ufisadi uliokithiri. Huyu aliyeandika hivi ni msaliti mkubwa na asiye na tija katika mjadala huu. Slaa, potelea mbali asipate urais yeye bado atakuwa shujaa maana kazi aliofanya haiwezi kulinganishwa na upupu aliofanya huyu ndugu yenu.
     
  7. c

    chamajani JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wala kuamka!
     
  8. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nnamuomba afanye hivyo kwa kuamini mchango wake kule bungeni unahitajika


    mara nyengine kubalance watu wenye kihere here cha mambo ambao ni maprovoker kama slaa wanahitajika

    na kwa ubunge nnamkubali ila sio urais kwa vile urais atakosa 100% NAMUOMBA RAIS KWA HESHIMA ZOTE ATUREJESHEE BURUDANI YETU BUNGENI
     
  9. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Really we will MISS him.......:doh:
     
Loading...