Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namshauri Dr. Ulimboka...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KML, Aug 15, 2012.

  1. KML

    KML JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ingekua uwezo wangu ningemshauri jamaa agombee ubunge jimboni kwao uko mbeya maana kashajizolea umaarufu wa kutosha.. then anafaa sana kuleta mabadiliko nchini na mfano tumeuona..
    Sijui wewe unaonaje..
     
  2. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kwani lazima akagombee mbeya? kama makazi yake yapo Dar kwanini asigombee Dar?
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,104
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    is he a politician or a scientist? asije kuwa kama professor Peter Msolla aliyekuwa Mahiri pale SUA kama DVC lakini alipopewa uwaziri hakuna kitu alifanya!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Deadly Miscalculations!...kusogea huko kwa mtu kama yeye ni kutafuta kujimaliza asap!
     
  5. M

    MTK JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,819
    Likes Received: 1,545
    Trophy Points: 280
    Sio kila umaarufu unakuwezesha kuwa mwanasiasa mahiri; check out George Opong Weah wa Liberia! dr Ulli usikurupuke, tulia katika fani uliyonayo at least for now! you can achieve even more huko ulipo bila kuingia katika siasa za moja kwa moja; it is a dirty dirty world! borrow a leaf from Dr. Reggie Mengi's experience! kila zama na kitabu chake, vuta subira mwanakwetu.
     
  6. MALAMSSHA

    MALAMSSHA JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 430
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Let him listen to his heart. Let him do what pleases him so long as he is serving his people.

    But politics i advice him to think twice.
     
  7. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Apumzike baada ya matibabu, hayo mengine muda ukifika yataji solve.
     
  8. Magembe R. Malima

    Magembe R. Malima JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jambo moja ambalo linanipa taabu ni mawazo yetu Watanzania kuwa uanasiasa ni kitu kikubwa na cha maana sana kuliko mambo mengine. Mtu akiwa mwandishi mahiri kabisa anadhani kazidiwa kitu fulani na mbunge. Mtu akiwa mwanasayansi wa kiwangu cha juu anadhani mbunge, waziri au rais ni wa maana sana kuliko yeye. Hili ni tatizo sana kwa sehemu nyingine za Afrika pia. Ndiyo maana si ajabu mtu akastaafu kwa heshima kutoka katika vyeo vya juu vya majeshi halafu akaanza kuhangaika na "tuvyeo twa ubunge"!!

    Ulimboka ni daktari suala la ubunge ni la nini na kuna ziada gani anaweza kuifanya kama mbunge mbali na mchango wake wa sasa?

    Tunapoteza muda mwingi kwenye porojo wakati mambo ya msingi hatuyafanyi ama yametushinda matokeo yake Bill Gates inabidi atusaidie habari za vyoo: Bill Gates invests in solar-powered toilet - Americas - Al Jazeera English

    Inasikitisha sana.
     
Loading...