Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namshangaa Raisi Kikwete kwenye kuwahamisha watu wa mabondeni!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nitonye, Dec 23, 2011.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hivi huyu mzee wa magogoni huwa anafikiriaga kwanza kabla ya kutoa kauili maana hii kauli si ngeni masikioni mwangu kila maafa ya mafuriko yanapotokea katika mkoa huu, na kwa nini asiwawajibishe watendaji wake wanaotoa vibali vya kujenga pamoja na watu wa tanesco anabaki kulalama kama mwananchi wa kawaida, halafu anazungumzia watu wa mabondeni je na miundombinu mibovu mbona hakuizungumzia, mimi katika hili namshanagaa kwa kweli
     
  2. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    jambo la kushangaza,nchi ipo matatizoni kweli!!!!mtu anapata muda wa kwenda kula bata serengeti!!!!bora mafuriko yamemuumbua na bata zake!!!!!
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa tu , wale watu mfano wa jangwani pale hawajajenga kwa vibali walivamia tu Yale maeneo ... Kuna kipindi walitaka kuhamishwa wakagoma kwamba maeneo waliyopewa ni mbali sana .... Sasa sijui mnataka jk huyu afanye nini ili mridhike .. ametembea dar na mikoa mingine iliyopata majanga mnakuja na uzi eti yupo vacations.. bado ...
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,513
    Trophy Points: 280
    mkwereee! mtamsoma
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hatuzumngumziii JK kama yeye tunamzungumzia kama serikali bana! sasa serikali imeshindwa kuwaondoa watu mabondeni??
    Vp na hao matajili waliojenga magereji yao kwenye mikondo ya maji hata kama nikuitetea serikali tuwe reasonable kidogo tuu!
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ...wakivamia mashamba yake au mali zake na wakagoma kuondoka atawaacha?!
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo mtoto akikosea, akataka kuchapwa akagoma anaachwa!!

    Mimi bado namlaumu kwa nini asistick kwenye sheria?? Maeneo yale hayarihusiwi kujengwa, watu wameambiwa, na wakapewa viwanja vinginen anayekataa viwanja vile basi alitakiwa kupewa ultimatum ya muda maalumu atafute kiwanja ahame, haijalishi ataendajenga mbele ya ikulu au police but jangwani ahame.
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo walipogoma na serikali ikanywea.... serikali legelege...
     
Loading...