Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namsaport Lady JAY dee 100% "MOYO KIZA KINENE HUWEZI KUJUA...."

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The only, Nov 23, 2011.

  1. The only

    The only JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Asalam alleikhum waungwana !

    Jamani naileta kwenu hii ,Jamaa mmoja mtumishi wa umma hapa Kigoma ameishi na mkewe kwa mapenzi mazito kwa muda wa miaka 20 wamebahatika kupata 4 children sasa ishu imekuja kulipuka hivi karibuni ,mama alipandwa na malaria ya kichwa akawa anasema watoto wote si wa jamaa ni wa true love wake wa o level yuko morogoro pia ana akaunti ya siri benki moja (jina kapuni) alipopona mkewe jamaa fasta kaenda benki kakuta ni kweli ana abt 25 mil ,na kuhusu morogoro huyu mama hujifanya ana mambo ya kuuza vinyago na ana safari nyingi moro,jamaa kaenda kupima ni kweli watoto wote si wake.sasa mimi THE ONLY nakubali MOYO WA MTU MSITU huwezi kuujua ni kumwomba mungu tu,Jamaa amekuwa mlevi sugu japo nduguze wana jitahidi kumfariji ,mwanamke kakimbia,kamwalibia maisha kaka wa watu kuanzisha familia mpya mchezo at age of 40's.

    Jamani sasa sjui tunafanyeje kuepuka haya.
     
  2. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmhhhhh,
    Kweli MOYO WA MTU NI NYIKA,
    Kwa nini? huyo mwanamke hakumzalia hata mtoto 1
    huyo mwanaume?
    Au mwanaume hana kizazi?????
    Ndio sababu ya kumfanya mwanamke apate watoto sehemu
    nyingine??.
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,947
    Trophy Points: 280
    40s hajachelawa sana mwambie apunguze/aache ulevi.


     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    ishu ni kua biological father au? mwambieni jamaa aache ushamba, hao watoto ni wake kwani yeye ndio kawa babayao tangu wakiwa tumboni mwa mama yao.. mpaka hapo walipo, to be a father is more that giving ur sperms!
     
  5. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,104
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Kaka unasema tu kwa vile hayajakukuta!

    Temea mate chini ndugu yangu
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Khaaaaa, hakyanani nammiminia gani
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Dah kweli amemfanyia unafiki mbaya mimi nikisema nachukia mapenzi huwa mna-niimindi hapa kuna watu wana mioyo mibaya na ya kishetani balaaa unapoingia nae kwenye mahusiano/uchumba/ndoa mwisho wa siku anauacha moyo wako kwenye msala/machungu/mfadhaiko /msinyao usio na mfano.

    Ingekuwa heri kama mungu angeweka kitu umpasue mtu moyoni uone kama kuna ukweli kabla hujamuweka moyoni na kussetle nae mpe pole sana mwambie anitafute
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwanza yafaa tujiulize,hivi inawezekanaje miaka yote hiyo mwanaume anaishi na mkewe na asiweze kupata hata mtoto mmoja wakati anaishi na mkewe zaidi kuliko huyo true love?
    Ukiangalia kwa undani inawezekana kabisa mwanaume huyu hana uwezo wa kuzaa na ndio sababu ya mwanamke kupata watoto kwa mwanaume mwingine,hapa naona tatizo kubwa lipo kwa wanaume wengi ambao huwa hawapendi kwenda kupima na kujua kama wana uwezo wa kuzalisha mbegu za uzazi.
    Kwa kuwa yamekwishatokea kinachofuata hapo ni kumuomba Mungu tu kwani hakuna anayejua maisha waliyokuwa wanaishi kabla ya tukio hilo na hapa tuna mwisho wake tu ila mwanzo wake hatuujui.
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hao watoto ni wake! period!

    Yaani hapo mwanamke asepe tu lakini watoto sitakaa niwaache.........................ila wakifikisha umri wa kuwa watu wazima nitaweleza ukweli wao wenyewe waamue!

    Dah aisee kweli hujafa hujaumbika..............msisem hivyo; sasa kama mama alitumia kinga muda wote akiwa na mume na anategesha mimba wakati hana kinga akiwa kwa jamaa wa pembeni......................hivi Mume wa halali hawezi kuanzisha kesi hapo akadai kisheria atambulike kuwa ni baba halali na kuwadai fidia hao washenzi..................hizo 25 m ziwe kifuta machozi!
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Siku zote huwa tunawaambia usimwamini mwanamke hata kidogo angalia sasa yaliyo mkuta.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hommie umegundua watoto sio wako unaendelea kumtunzia mwanaume mwenzio ili iweje? Unawapeleka kwa baba yao.
     
  12. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Daima nakubali..moyo wa mtu ni kiza kinene!!
     
  13. n

    ngokowalwa Senior Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo Smile umenena ushauri mzuri huyu mtu anahitaji kusaidiwa kabla mambo hayajaharibika kichwani
     
  14. The only

    The only JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    kaka kitendo cha kumwambia mkeo mkapime huwa ni roho ngumu.
     
  15. The only

    The only JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    kwakweli sometime ni ile hali yenu nyinyi dada zetu kutotaka kujitegemea kimaisha hivo kuliplace uvivu wa kushindwa kuwajibika mnajikuta mnaolewa na msiemkusudia unagundua long choice mko ndoana ndo kinachotokea.
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mmmmh huyu mwenzetu nae kazidi watoto wote wanne??
    Mie huwa nasema Wanaume ni makatili lakini
    ukikuta mwanamke katili ni katili kweli si mchezo
    Sasa hapa utasemaje??
     
  17. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanamke atakua CCM
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Hii ishu Mtambuzi inatakiwa atoe ushauri!
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    ha ha ha haaaaaaaaa lol:lol:
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hommie kuwa baba si lazima watoke kwenye mfuko wako wa uzazi; na tena utawapa msongo wa maisha ya ajabu watoto ambao hawana hatia; hili limeshatokea; Dunia itakuheshimu kwa ujasiri huu!

    na ukizingatia kule home kuwa na watoto ni faida; kwanini nimpe faida mtua mabaye hastahili; kama angestahil Mungua angempa huyu mke aliyemzalisha bana!


    Yeye amevizia atumie mgongo wangu!
     
Loading...