Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namrudisha Mke wangu kwao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Washawasha, Dec 2, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Habari zenu waheshimiwa,nimeamua kumrudisha mke wangu kwao.
    Sababu kuu ya kufanya uamuzi huu ni kwamba mie ni mtu wa wanawake wengi nje,kula nyumbani ni kwa mbinde kulala nako kwa week naweza nikalala nyumbani mara moja na yeye kutonifanya chochote,namuonea huruma huyu binti wa watu,nataka nimrudishe kwao naona kama nambania kwa kuwa nami bora nimrudishe kwao anaweza akapata mume muadilifu atakayefanana naye tabia.
    Ila mpaka sasa sijamwambia kitu,nataka jumapili hii nimwambie twende kwao tukawatembelee wazazi na ndio hapo nitakapolilipua hili bomu.Nalog off
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    washawasha una dhambi wewe! Khaaa, yaan umenkera sio siri...au ndio umefuata maneno ya shangazio kuwa mkeo ana sura mbaya kama bundi?
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hapana bi dada sijafuata maneno ya Shangazi ila mie namuonea huruma huyu binti wa watu kwa kweli,naomba unisamehe kama nimekukera Sweet lady,mie naona kama vile namzibia rizki na pia naogopa nisije nikamwambukiza nami nikiambukizwa huko nje ninakokwenda.Nalog off
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwanza alikufuma unafua chupi ya jirani,then shangazi akamfananisha na bundi.leo unakuja na story ya kumrudisha kwao kwa sababu unamuonea huruma...mmmhhh nalog off
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Umeamua uamuzi wa busara; kuliko kumletea magonjwa bora umrudishe akiwa mzima wa afya. Na ni kweli, anastahili mume bora zaidi!
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa kwa nini unaenda huko nje wakati mke unae?
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kulikuwa na jamaa fulani akizunguka huko akipewa gono anamrudisha mkewe nyumbani...akihakikisha amepona anamrudia basi shughuli
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ni kweli aisee kama nilivyoeleza hapo juu,sasa hivi na mie nimeanza kuwa na roho ya utu,kwahiyo naona bora akapumzike binti wa watu.Nalog off
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    umeona eh! bora nilivyofanya hivi aisee :poa.Nalog off
     
  10. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Afu washawasha mi napenda swagger zako hasa hiyo kofia na "na logg off"

    Tukirudi kwenye topic; sasa washawasha unataka tukupe michango umsindikize mamaa na matarumbeta kama ulivyomchukua au ...?

     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nafsi ndio inayonisukuma kwenda huko nje na kujirusha kwa sana kabla sijazeeka.Nalog off
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mie sitaki hayo yanitokee kwa kweli ndio maana naona bora nimrudishe tu aisee.Nalog off
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nashukuru mkuu kwa kunipa moyo.
    Kuhusu mchango kama unao hutokosea sana ukinipa unaweza ukanisaidia kuwaambia waandae bonge la jogoo kwa ajili yangu tu siku hiyo ikifika ili tuachane kwa furaha.Nalog off
     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sasa ukifika kwa wakwe utawaambia ni sababu gani inakufanya umrudishe kwao?
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,319
    Likes Received: 8,974
    Trophy Points: 280
    Kama hapo mnapokaa ni nyumba yenu na si ya kupanga, ilikuwa uondoke wewe na umwache yeye hapo.
     
  16. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ukweli umalaya unasafari ndefu kuisha, ama utamalizwa pale ukimwi utakapo hitimisha kazi.
    Fungua sana Zip, utakapoanza kuharisha jumlajumla usumbue ndugu zako na sio huyo dada wa watu
     
  17. vengu

    vengu JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Ushauri: ondoka wewe umuache yeye hapo home!
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nitawaambia ukweli halisi bila kuficha chochote,kwani msema kweli ni mpenzi wa Mungu.Nalog off
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ni kweli kabisa bi dada ila kwasababu ni nyumba ya kupanga sintomwacha hivi hivi bila ya kumpa chochote bali nitampa mpunga wa nguvu ili aanze maisha mapya.Nalog off
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    na ndio maana nikachukua uamuzi huu.Nalog off
     
Loading...