Nampongeza Ufo Saro, mwandishi wa ITV aliyeko na Msafara wa Dr Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by hagonga, Oct 27, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. h

    hagonga JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF sijui maoni yenu, Ila mimi nampa Big up huyu mwana Dada!
    Hachakachui Picha na habari pale anapowasilisha studio. Pia nampa pole kwa mizunguko yote ya Dr Slaa.

    Ningekuwa mshauri wa Dr nitamshauri amkumbuke huyu reporter katika ufalme wake atapoingia ikulu ampandishe Daraja!
     
  2. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,232
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Ni kweli kwamba watu ambao wanamtendea haki Dr Slaa wanaweza kuombwa kutumikia naye baadaye. Hiyo ni kawaida. Ila wale wanaokubali kutumiwa na CCM kuhujumu jitihada hizi za ukombozi wataumbuka siku chache zijazo.
     
  3. P

    Pasco JF Platinum Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 17,506
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 83
    Hagonga, naungana nawe, huyu dada anastahili pongezi kwa kazi nzuri anayomfanyia Dr.Slaa kwenye ITV.
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 846
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona wapo wengi hao?........kwa mfano:

    • Joseph Msami
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Ufo Saro Mungu Amlinde katika kazi zake
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,533
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Hivi Joseph Msami nae yuko ITV eenh!!
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,480
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 48
    Kweli huyu dada mi namkubali sana.

    Haogopi kuonyesha msitu wa watu kwenye kampeni ya slaa.
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,843
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ufo Saro ni repoter mpambanaji: yuko makini na kazi yake. binafsi ninamkubali.
     
  9. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na wewe juu ya ufosaro ni jasiri wengine wanapewa vijisent na mafisadi wanachakachua story halisi
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 4,968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Tumuombee wasije wakamchakachua kama Jerry Muro....
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page