Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampongeza Ufo Saro, mwandishi wa ITV aliyeko na Msafara wa Dr Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by hagonga, Oct 27, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. h

    hagonga Senior Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF sijui maoni yenu, Ila mimi nampa Big up huyu mwana Dada!
    Hachakachui Picha na habari pale anapowasilisha studio. Pia nampa pole kwa mizunguko yote ya Dr Slaa.

    Ningekuwa mshauri wa Dr nitamshauri amkumbuke huyu reporter katika ufalme wake atapoingia ikulu ampandishe Daraja!
     
  2. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,054
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kwamba watu ambao wanamtendea haki Dr Slaa wanaweza kuombwa kutumikia naye baadaye. Hiyo ni kawaida. Ila wale wanaokubali kutumiwa na CCM kuhujumu jitihada hizi za ukombozi wataumbuka siku chache zijazo.
     
  3. P

    Pasco Platinum Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 18,464
    Likes Received: 2,677
    Trophy Points: 280
    Hagonga, naungana nawe, huyu dada anastahili pongezi kwa kazi nzuri anayomfanyia Dr.Slaa kwenye ITV.
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona wapo wengi hao?........kwa mfano:

    • Joseph Msami
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,287
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ufo Saro Mungu Amlinde katika kazi zake
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Hivi Joseph Msami nae yuko ITV eenh!!
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,909
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    Kweli huyu dada mi namkubali sana.

    Haogopi kuonyesha msitu wa watu kwenye kampeni ya slaa.
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,845
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ufo Saro ni repoter mpambanaji: yuko makini na kazi yake. binafsi ninamkubali.
     
  9. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na wewe juu ya ufosaro ni jasiri wengine wanapewa vijisent na mafisadi wanachakachua story halisi
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,017
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tumuombee wasije wakamchakachua kama Jerry Muro....
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...