Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampongeza Shekh Mohammed Issa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHEMPO, Jul 8, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu shekh napenda michango yake,amekuwa na uwezo wa kufikiri zaidi juu ya watanzania wote bila kujali dini zao.,maana mashekh wengine wanaona ukijadili uthaifu wa serekali.ni kwamba unamjadili kikwete,hivyo unaujadili uislam.
    Shekh mohammed issa aliongea yafuatayo:
    1.uwekezaji umemeza utanzania
    2.viongozi dhaifu wasiokuwa na imani ya mungu
    3.viongozi kujitengea budget kubwa kwa ajili ya kujitibia ukilinganisha na budget yaafya kwa watu zaidi ya mil40
    4.aliwaita wawekezaji waporaji
    mungu aikubariki sana shekh kwa kuwa na mitizamo tofaut
    mada;utu wa mtanzania umeenda wapi?
    Chanzo:channel ten
     
  2. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Shekhe Mohmmed Issa ni miongoni mwa mashekhe wakutegemewa sana katika Tanzania! Anajua kupanga hoja zenye mantiki na anafanya utafiti kabla ya kuzungumza.Allah amjaalie maisha marefu.Aamin!
     
  3. K

    Kivia JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Namfahamu ., ni miongoni mwa masheikh maarufu na kipaji tz na africa
     
  4. a

    adolay JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Kama kaikemea serikali kwa upuuzi inaoufanya ni haki kumpogeza.

    Sinaushahid na sikubahatika kumsikiliza. Lakin muungwana ni vitendo, naungana na mleta maada kumpongeza lakin aendelee kuwatetea watanzania wote bila kujali itikad zao kiiman
     
Loading...