Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampongeza sana Denis Mwasalanga wa magazeti, RFA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ramos, Sep 25, 2012.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni msikilizaji na mpenzi mkubwa wa kipindi cha tuzungumze magazeti cha RFA saa 12.30 asubuhi. Kwa sasa kipindi hiki mara nyingi kinafanywa na mtangazaji anaitwa Denis Mwasalanga. Napenda kumpongeza sana huyu jamaa maana anakimudu, anajua kusoma, anajua stori muhimu hivyo anazisoma paragraph kadhaa, ana sauti inayosikika n.k. Kwa ufupi ni kwamba huyu jamaa nafanya kipindi chake kiwe ndio bora zaidi kati ya vipindi vyote vya kusoma magazeti katika redio na tv mbalimbali nilizowahi kusikiliza hapa Dar.

    Nampongeza sana na namuomba a-keep it up
     
  2. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Duh!! amekupa ganji uje umrushe hewani nini? Kiukweli huyu dogo kusoma magazeti anachemsha sana....mwambie atulie na asome kwa umakini ili aeleweke kwa wasikilizajo wake sio kuja kumpamba hapa wakati sio....:frusty::frusty:
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ntasema kesho baada ya kumsikiliza huwa nasikiliza magic fm, ngoja nihame kama ni kweli!
     
  4. sajo

    sajo JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Nadhani we sio msikilizaji wa RFA mzee,mshkaji ni bonge la mtangazaji,na haihitaj kupewa ganji ili umpe mtu sifa zake,na sio lazima mtu uponde kila kitu,kosoa kwa logic lakini.
     
  5. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna mpuuzi mmoja anaitwa meshaki nzowa. Anapenda sifa sana kwa magamba.
     
  6. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mbona kama huwa anakigugumizi mi namkubali joyce mwakalinga bhana
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    denis yuko fit
     
  8. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa anajitahidi sana,anastahili pongezi.Kimsingi watangazaji wote wa tuongee magazeti cha RFA ni bora,siyo kama kile cha CLOUDZ (kuperuzi na kudadisi) wanaolenga habari za udaku udaku na kuzipotezea habari za msingi.
     
  9. W

    WILSONDIOXIDE Member

    #9
    Nov 18, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo msela ni kwere, yuko makini kwani husoma magazeti yote bila kupendelea ya serikali,binafsi au ya taasisi za dini.KEEP IT UP BROO!
     
Loading...