Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampongeza naibu waziri agrrey mwanri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Mar 1, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwa wiki kama mbili hivi,naibu waziri wa Tamisemi Mh.Agrey Mwanri alikuwa na ziara kanda ya ziwa.Kwa upande wangu napenda kumpongeza huyu waziri kwa kazi nzuri kidogo aliyoonyesha kule Mwanza...Baada ya kutembelea shule ile ya watu wenye mahitaji muhimu na kukuta mkandarasi kapiga dili na watu wa jiji waziri halithubutu kuzuia malipo yasifanyike.Ni watu wachache kwenye serikali hii wanaweza fanya maamuzi kama hayo japo ni madogo sana....Napenda kukupongeza......
    :decision:[Nothing impossible under the sun.......]
     
  2. czar

    czar JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika yoote we umeona hilo tu. kwani ni sh ngapi kazuia?
     
  3. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sawa mkuu, mwambie basi akazuie na malipo ya dowans.... lol!
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni, huyu jamaa anafanya kazi na amekuwa knye systm muda mrefu hatujasikia kashfa kama wale wengne!
     
Loading...