Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampongeza Mwanakijiji kwa Uzalendo na Kuwapeleka mbio Mafisadi Kwa Hoja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AirTanzania, Mar 17, 2011.

  1. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kwa Jinsi mambo yaliyotekea jana kwenye TV ya Taifa inayoongozwa na Mafisadi Papa kuudanganya Umma kwa kupitia Station hiyo. Jana kulikuwa na Makamu mwenyetiki wa kamati ya Nishati ya Bunge kwenye tbc1 alikuwa anafoka kuhusu Mwanakijiji. Kwa kweli naona limewachoma na kuwauma lakini ukweli umewafikia hivyo Mwanakijiji yuko USA lakini anawapeleka mbio hawa Mafisadi huku Bongo. Swali nililokuwa najiuliza kuwa Je kama Mwanakijiji angewapo hapa bongo hawa Mafisadi wangekuwa wanalala vizuri, yuko mbali wanamuogopa hoja zake je angekuwapo hapo Dodoma nafikiri wangejiharia kwenye masuti yao:teeth:
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Live long Mwanakijiji!
    hoja zako si za kiuanaharakati tu bali ni za kiukombozi
     
  3. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    I wish him be one of...Mheshimiwa wa jimbo la Kinondoni!
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Bravoooo MMMJ
     
  5. N

    Nonda JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Mkuu.
    TZ zinatumika njia tofauti za kumdhibiti mtu.
    Vitisho..kupewa mikopo mikubwa,.kumwagia acid, kutuma majambazi kwa mlengwa, au kukufikiria ni mwizi au jambazi na polisi au jeshi kukumaliza, ajali za gari, kukolimba na kumchakachua mtu kwa hongo au cheo na kumfumba mdomo......Wengi hunasa katika moja ya mitego hii.
    Sasa kama mzee wetu angekuwa bongo basi angepambana na vitu kama hivyo. Wengi wa wanaharakati hunasa katika mitego hii.

    Mitego yote hiyo ukiweza kuikwepa basi unabambikiwa kesi, bonge la kesi..ili utumie muda wako wote mahabusu na mahakamani, pia wanaku-discredit kupitia vyombo vya habari. Unapata picha ya mtu yoyote yule ambaye kwa miaka zaidi ya 20 kila mara yuko mahakamani? wee wacha tu. Ndio sababu tumepata jina "Bongo"
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    bg up Mwanakijiji................
     
Loading...