Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampongeza kikwete....lakini mmmmh!??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nziriye, Mar 10, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kwa mara ya kwanza nawiwa kumpongeza ndugu kikwete kwa kuanza kitimiza ahadi zake ,lol!!ameanza kuleta pikipiki za aina yake toka sauzi afrika ,khe!!i thought bajaj would be better !?haya bwana mkuru ameamua hatuna ujanja ,
    PILI,ameamua kuyatengeneza maisha ya watz,kuwapunguzia machungu ,hayo twaanza kuyaona let u check nauli imeongezeka,umeme bado shida ,hatima ya watoto waliomaliza kidato cha 4 mwaka 2010 haijaelewa ...jamani ,je sina budi kumpongeza kwa kuyafumbia macho hayo yote au?
    TATU,nampa mkwere big up kwa mambo yake mazuri anayoyafumbia macho ,mnajua huyu jamaa anaelewa mtu flani na flani ktk safu ya viongozi wangu hafai,ni mchafu ,fisadi..doh !!yeye hana muda wa kuyasikiliza hayo kwani masikio yamejaa nta. NNE,pongezi yangu ya mwisho ni kwake kwani naona kapunguza safu ya baraza la mawaziri ,kapunguza mikopo ya wabunge ya kununulia magari ,safari za kwenda nje ya nchi zimepungua na mambo kadha wa kadha....
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    niliingia kwa hasira sana humu, nikajikuta naanza kutabasam!!

    haya bwana!!
     
  3. n

    ntobistan Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ni mgen mitaa hii.Duh!
     
  4. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Pole susy,bt i hope kuwa hata mwenyewe unaona maisha halisi ya matz wa leo si sawa na yale maisha mwaka 47 au nakosea?
     
  5. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    karibu jamvini ,tujimwaye mwaye
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nzuriye nina hasira na maisha vibaya sana!!

    chakusikitisha kila ninapo jitahidi kuchomoka, kama vile kuna mtu anafunga milango!! nikijitahidi kufanya hiki sioni mafanikio, uchumi umezidi kuwa mgumu, mambo hayaendi lbd kwa wenzetu mafisadi!!
     
  7. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kujituma ndo everythng mpendwa, i hope that ur she or?what i belive is wanawake as well ndume tukiwezesha tunaweza,na ktk maisha never loose hope and remember fight by hook and crook nadhani utayaweza yote ktk yeye anayetutia nguvu,
     
  8. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    me nikajua unampongeza kiukweli. mishipa ya hasira ilishanipanda. poa jombi. tupo pamoja.
     
  9. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Pole ee ndugu ,ntakupa panado upoze maumivu ya mishipa
     
  10. aye

    aye JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Du nlishikwa hasira si mchezo kusoma kichwa cha habari
     
Loading...