Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampendekeza huyu kuwa katibu mkuu wizara ya afya!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SirBonge, Feb 9, 2012.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Huyu Bwana ni mchapakazi mzuri sana.
    Alikuwa Dar-es Salaam(sikumbuki Halmashauri gani), Akahamishiwa Singida kuwa Katibu tawala wa Mkoa then akaenda Morogoro.
    Mwaka jana aliteuliwa kuwa k/katibu mkuu kabla ya kuwa katibu mkuu kamili wa Wizara ya Maendeleo ya jamii na watoto na sasa ni Katibu mkuu TAMISEMI.
    Huko kote alikopita amekuwa mchapakazi mzuri sana kwa mfano mkoa wa singida na Morogoro alihakkikisha kwamba analipa madai yote ya malimbikizo ya wafanyakazi wa AFYA, amesimamia vizuri sana ujenzi na uboreshaji wa Hospitali za mikoa-Singida na Morogoro ndani ya muda mfupi sana....Ndipo Mheshimiwa Raisi akamwona na kumpandisha cheo

    Bwn. Hussein Katanga!! nadhani anafaa kuchukua kiti cha Blandina Nyoni
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    watu kama hawa nani anawajua? hadi wakubwa wakujue bana ..mambo ya vimemo kwa sana tu
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    usije ukawa mtoa maada ndiyo bwana katanga mwenyewe, maana bongo hii ati.
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amekupa hela umpigie kampeni nini?
     
  5. s

    siipendi CCM New Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushkaji tu ndani ya ccm!haijalishi wewe unafanya kazi kiasi gani
     
  6. nkawa

    nkawa Senior Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Mpigie Baba umwambie atampa tu si Bwana HASSAN....
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Hussein Katanga akawarudishie kwanza shamba lao wale vijana yatima aliowadhulum kule mlandizi
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jk anawaweka washkaji tu....huyo jamaa ni mshikaji wa baba mwanaasha??
     
  9. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naunga mkono hoja huyu aliwahi kuwa mkurugenzi wilaya ya mbinga,alifanikiwa kununua magari mengi ,alitengeneza barabara zote za wilaya,upande wa elimu wilaya ilikuwa nafasi ya nne kwa kipindi kirefu,baadaye aliteuliwa kuwa mfanyakazi bora sikumbuki mwaka,pia baada ya kazi nzuri alihamishiwa ILALA manicipal.Niseme kitu hapa mkoa wa Ruvuma toka enzi ya Mwalimu haukuwahi kuwa na kiongozi kama yeye Hussen Katanga,na mkuu wake wa mkoa Said Said Kalembo,Katanga ni Kiongozi hasa sio mtawala,walimu wa mbinga na watumishi wengine kilasiku wanamkumbuka sana,wakuu mtanisamehe kwa kiswahili changu.
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Hawatampa badala yake itawekwa nazi ya
    ajabuajabu mpaka
    tukome! This country
    bwana!
     
  11. a

    adobe JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    huyu jamaa namfaham ni bora hata mwana...jakaya kikwete aliyeiaibisha feza girls.mweupeee
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hata mimi nilifikiria the same
     
  13. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    namfahamu.very smart person!!!
     
  14. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja, huyu jamaa alikuwa MD Kinondoni na wala siyo Ilala kama ilivyoelezwa mwanzo, jamaa ni mchapakazi kweli na ndiye aliyeanzisha (Kinondoni bila uchafu inawezekana)
    Nakumbuka siku moja alimuambia Londa wakati huo Londa akiwa Meya wa kinondoni kuwa mchezo wake wa kuchukua waandishi wa habari kila anapoenda na kuamuru walipwe na Halmashauri siyo sahihi na akatamka waziwazi kuwa "next time utatoa za kwako mfukoni"
    Baadaye akawapiga marufuku madiwani kushinda kwenye ofisi za Halmashauri na kuwataka wakawahudumie wananchi kwenye kata zao.
    Wakamuundia zengwe akahamishwa. Akipewa huyo nitaunga mkono jamaa ni mchapa kazi sana.
     
  15. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata pale wizarani kuna watu wazuri ambao wanaweza kuwa elevated kwenye hiyo position, siyo lazima kuchukua mtu toka nje.
     
  16. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe hujui hata maana ya neno maendeleo.
     
  17. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    He sounds like Congolese
     
  18. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mungu atujalie, hyo Hussein kama ni kwel Mungu amwangazie zaidi ktk utumish wke!JK wacha ukuda teua mwny sifa atwongoze!
     
  19. k

    kajunju JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    namshukuru muanzisha mada.mawazo yako kumhusu katanga nimeyapenda.naisi kuna watu watakuja na mawazo kumhusu katanga zaidi yako.tz inaitaji watu kama hawa ingawa ukiwa mchapa kazi,kwa watz wewe utachukiwa sana
     
  20. k

    kajunju JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    how can u judge somebody that he is a congolese?u are confused with a name.mind u,the waha,waganda and even wahaya have people called katanga.
     
Loading...