Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda sana!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sir H, Apr 28, 2012.

  1. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Kila nikiongea naye,mapigo huenda mbio na hatimaye nabaki kimya!
     

    Attached Files:

  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mwambie mtambuzi akufundishe jinsi ya kufanya.
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu Grace ndo nani? Ana nafasi gani katika taifa hili? Na umeleta hapa picha yake ili tufanye nayo nini? Thread yako haijakamilika! ni mchumba wako au ni mdada wa mtaani kwenu sasa unampenda au ni kitu gani hasa?
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ??????????????????????????????????:rockon::frusty:
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Asa amekuvutia na nin huyo demu?
     
  6. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sijui ndo nin sasa....
     
  7. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,338
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Me nljua ni mwnaume,
     
  8. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wakati unaposti hii ulikuwa umetoka klabu, eeh?
     
  9. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Umeanza kupenda wanaume wenzako sasa? Loh!
     
  10. d

    debito JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    so wot? mbona hueleweki!!!!!!!!!!!
     
  11. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amekupa nini, au ana nini special? kama vile mwanafunzi wa sekondari
     
  12. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kama huyo anakupeleka mbio mapigo ya moyo usije ukaja mjin moyo unaweza ukaacha mwili'
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    She is so cute. Achana na hawa wamezoea kuona makurubembe na manyonyo ya kichina. Sasa ungemuacha mtoto wa watu akasoma kwanza amalize shule. Kuwa rafiki wa kawaida kwanza umsaidie kukokotoa. Uko darasa la ngapi?
     
  14. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Muelekeo na Mustakabali wa JF ????????????????!!!!!!!
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni utoto unamsubuwa akikuwa ataacha.

    Hii ndio JF ya "Great thinkers"!
     
  16. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    kidato cha tano lakin yy yupo kidato cha nne! Ananivutia sana kwa kla idara! I real love her!
     
  17. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Cjui hata nikuambie nini unielewe,kiukwl hana utofaut mkubwa na wasichana wengne lakini yy ni mzuri wa sura na ni mpole pia! Zaidi tabia yke hata hapa mtaani kw2 wanamsifia! Mm mwenyewe tangu nianze kumuona cjawah kumkuta kavaa ovyo kama wavaavyo wngne! Hajawah kuvaa suruali,vipedal,minskirt wala nguo zinazoweza kuonyesha wasifu wke wa ndani! I real love her!
     
  18. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Si rahs kunielewa kwani hekima na busara vyote huhitaji uwepo wa Mungu so kunishauri unahtaji uwe na busara zaidi! I real love her!
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Niko ibadani subiri pastor afunge ibada ntarudi tena
     
  20. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Nadhani dhambi ya kumpenda mwanaume mwenzangu hata Shetani haifagilii,kama nimefanya makosa kumpenda Grace,i'm ready for anything upon me! I real love her! She convicts my heart!
     
Loading...