Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda sana waziri Magufuli, ni waziri ambaye hana mfano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TumainiEl, May 3, 2012.

  1. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,136
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 280
    Jamani ndugu zangu watanzania. Waziri Magufuli ni the best Minister ever, ukimuacha marehem Sokoine. Huyu waziri anafanya kazi na kazi imo ktk damu yake. Mimi ni mchaga sina undugu wala hanifahamu. Ila jaman huyu waziri anatisha. Nadhani tuwanzishe award kwa mawaziri. Tuweze kupata maziri weng kama Magufuli. Mim nakuombea afya,nguvu na ulinzi toka kwa Mungu.
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ni kweli hana mfano mkuu.
    Sii unakumbuka alivyouza nyumba zetu kishabiki tena kwa demu wake na nduguze?kisha akatuambia ss wananchi wa kigamboni ambao hatuna ongezeko la nauri ya kivuko tupige mbizi?sasa ww ktk maisha yako uliwahi kusikia kauli chafu kama hiyo???????
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Magufuli wa kawaida sana, tofauti yake na wenzake ni kwamba yeye anatembea sana na waandishi wa habari ndio maana mnamuona anachapa kazi sana!
     
  4. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hana lolote la ajabu alilofanya zaidi ya unafiki tu mpaka leo nyumba zipo mpaka barabarani pale ubungo jengo la Tanesco lipo palepale tumemchoka kabisa.
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nikweli mkuu naungana na wewe anatakiwa kupewa award ya uwaziri baada ya kutoa rushwa kwa wananchi wa Igunga kuwa daraja la mbutu litajengwa iwapo watamchagua dr kafumu kuwa mbunge wao
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Magufuli anapenda tv utafikiri mcheza maigizo
     
  7. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama tungekuwa na mawaziri wachapa kazi basi magufuli asingekuwa mmoja wapo.
     
  8. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kanywe naye chai.
     
  9. T

    TAREQ AZIZ Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Anakata sana bahasha kwa makanjanja
     
  10. S

    STIDE JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Duhh!! Hii Tanzania hii!!!! Hivi tafadhari jaribu kufafanua unamsifia kwa lipi kwanza!!

    Yaani unajaribu kutofautisha harufu ya mizoga, kwamba huu mzoga unanuka vizuri!!!

    Yaani hadi unasema hayo umetumia vigezo vipi!!? Kwa lipi la ziada analolifanya Magufuli? Linganisha mazuri yake (unayoyaona) na mabovu yake alafu utuambie "the best minister!!"
     
  11. I

    Independent Voter JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa kweli kichwa hata zile barabara za juu kwa juu zinazojengwa kenya sasa ni idea yake ambayo odinga aliipata toka kwake kutokana na uswahiba wao wakiwa mawaziri wa ujenzi
     
  12. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Magufuli ni "photogenic". Kama tutamuita mchapa kazi kwa kumshabulia waziri mwenzake kwenye vyombo vya habari, hapo tutakuwa tunakosea. Ningekuwa mimi ningempigia simu Mkulo na kumuuliza tatizo lilipo badala ya kuongea kwenye vyombo vya habari. Magufuli alitakiwa aende na majibu badala ya kusema nitashitaki kwa rais. Ninaloliona, Magufuli yuko katika vita vya kubaki katika baraza la mawaziri; ingawa atabaki hata bila kumwaga chumvi kwenye kidonda cha mwenzake.

    Mimi siipendi tabia ya Magufuli ya kupenda kuonekana "njia panda" japokuwa ni mchapa kazi.
     
  13. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 925
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    kulikuwa na ulazima wa sisi kujua kabila
    lako?
     
  14. S

    Siamin Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwela ktk awam zote hizi mbili mkapa na kikwete sijaona aliye bora zaidi ya magufuli.
     
  15. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mnaozungumzia kashfa ya magufuli na nyumba za serikali bahati mbaya hata hamjui chanzo na mwisho wake, jinsi wabaya wake (mafisadi) walivyomzunguka. Kumshambulia Magifuli kwa kashfa ya nyumba ni kusherekea ushindi wa njama za mafisadi dhidi ya watenda haki.

    MY TAKE
    Serikali ya magamba imetuchosha wote na hatutegemei kuona jema kwao. Magifuli ni mtendaji mzuri ktk serikali iliyooza.
     
  16. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Magufuli ndie rais wa tanzania 2015-2025!
     
  17. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tattizo ni chama alichopo... namkaribisha CDM aje achape kazi.. 2015 tunamhitaji kweli kweli
     
  18. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu wewe ni maarufu wa kuchambua maovu ya wenzako, nasikitika maana swala la kuuza nyumba lilikuwa ni amri ya Raisi, sasa Magufuli ni nani agomee amri!!! Swala la kuuza nyumba kwa ndugu yake sio isue saana kulinganisha na maghorofa yanayoibuka eti ya wakubwa na watoto wao!!!!

     
  19. s

    skalulu Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siwapendi magamba, LAKINI MAGUFULI ni kati ya Mawaziri watendaji wazuri, yeye ni peke yake mzuri kupita magamba yote. Namshauri aje CDM aungane na Makamanda ili 2015 ndoto zake za Flyover Tz ziwezekane.

    Ila kama ataendelea kuwepo huko Magambani, kurudi 2015 itabidi amshukuru Mungu. Aachane na hao wahuni, mwaka juzi kidogo ajiuzuru lakini wakambembeleza, huyo yuko mbioni kukimbia magamba nisikilizie.
     
  20. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    atakutawala wewe na ukoo wako.
     
Loading...