Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda sana, sipendi afanye kazi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mitishamba, Jan 26, 2012.

  1. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa na kazi yake nzuri.
    Lakini nampenda sana kiasi kwamba nilikuwa namuonea huruma sasa nimemwachisha kazi ili asipate tabu.

    Halafu kuna suala la wivu. Huko alikokuwa anafanyia kazi kuna majamaa kibao. Sikuwa na imani.
    Nimemwachisha kazi sasa amepumzika nyumbani, nikirudi namkuta. Ndio furaha yangu.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Majamaa yakitaka na kutakwa hata kitandani kwako yatalala na chakula chako yatakula.
     
  3. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi huo upendo hata siutaki kwa kweli!....Huo wivu mbaya kwa kweli...huyajui ya kesho....:(
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    jambo la ajabu sana hili
    Yaani unamwachisha mkeo kazi kwa sababu ya wivu
    Hiyo mijamaa ya ofcn kwake alikuwa na uhusiano nae
    Je mchana kutwa unamlinda asitoke nje ya nyumba yako

    hivi siku utamkuta na mtu ndani ya nyumba yako hiyo hiyo utasemaje
    maamuzi mengine ya ajabu sana
     
  5. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera sana! katika maisha ya leo, majuku yalivyotele - kuliendeleza taifa na nyie wenyewe - halafu mpenzi wako asipofanya kazi - unataka afanye nini? Haishangazi kuona taifa linakuwa goigoi. Pili, kufanya kazi ni haki binafsi ya mtu, huwezi kumuachisha kazi tu mwenyewe, labda mtu mwenyewe awe mvivu, hajiamini, na unamkandamiza tu. Ni kosa la kiutu hilo na sheria pia
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo we unaona ni sifa mkuu?
     
  7. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naomba nijue wivu ndio facilitating factor na pia huo uamuzi ni wako mwenyewe ukiwa sound mind kabisa
     
  8. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    una fikra mgando weye mmh pole sana.
    nikuambie tu kama ipo ipo na kama haipo mmh unajisumbua tu.
    tafakari chukua hatua.
     
  9. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Namshukuru Mungu sikuja JF kutafuta umaarufu!!
     
  10. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Naona mnamlaumu na kumshtumu jaama,mwenyewe niko mbioni kumwachisha wa kwangu kazi!msicheze na hisia na mioyo ya watu.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    hajafikiria mbali. Kiukweli inakera, kama ni mimi ningemwambia anipe mshahara na posho zote kila mwezi.
     
  12. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thubuuutu! Unanionea kwenye skrini ehh!
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    highlighted, ndio siku atakayomtafutia kazi ya kufanya nje ya mkoa wanaoishi
     
  14. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa we angalia shida ya usafiri, asubuhi kudandia madaladala mtu anasimama kwenye gari masaa mawili, akifika kazini hoi. Wakati wa kurudi vivyo hivyo....yaani tabu tupu hata ukitaka kula akisema amechoka kukupakulia utasemaje?
     
  15. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Home kuna dada wa nyumbani pamoja na majirani, wataning'ata sikio tu.
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Sasa huko si atapata ugonjwa wa moyo kabis akumuachia simba mwanambuzi alelee
    Kama tu hapa mjini na anajua mkewe kaenda ofcn inakuwa issue ni akae mbali nae kwa miezi kadhaa si jamaa atakufa kwa wivu
    Aise wivu mambo ingine bana
     
  17. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini tuliongea na tukakubaliaana suala la yeye kuacha kazi. sikufanya ubabe.
     
  18. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo sifa. Hili ni jamvi nimeleta hii kitu ili nipate ushauri kwa kuliangalia suala hili pande zote ili nifanye maamuzi magumu.
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kalaghabaho
    Wakati wewe unajua huku wenzako washajua kule
    Eti msichana wa kazi na majirani
    Duh mkuu funguka macho na masikio sikia la kuambiwa
    Ni majirani haop hao watakaokuw awanashinda kwako na house gal huyo huyo atakayekuwa anawapikia chakula wale wapendwa mauncle wa mkeo
     
  20. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulishauriana kama nyumba.
     
Loading...