Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda sana Mwita25

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwita25, Dec 16, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndiyo manake! Kwani nani kasema mtu kujipenda mwenyewe ni dhambi? Ni upuuzi sana kuona mwanamke anaanzisha thread za kumpenda FF kila siku bila hata sababu za msingi na kutuacha wanaume watanashati kama mimi. Huyo FF mwenyewe nasikia ni bibi kizee wa kutupwa na hafai hata kuwekwa ndani. Upuuzi mtupu.
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kwahivyo wewe kinachokukera ni ile fact ya kwamba hizo nakupenda anaambiwa mtu mwingine na sio wewe...hahhahaa...mwanaume shababi hawezi akakaa na kuanzisha thread kama hii kwakweli!! Na kwanini FF na si mwingine..ukiona hivyo ana kitu cha ziada humu JF ambacho kinawapendezea watu kwanin mtu asi-express hisia zake juu yake....Mmmmmh,una lako jambo!!
     
  3. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Hahahahahahaha! Mwita umefulia....ndo kujianzishia thread, sitaki kuamini, khaaaa
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahah...lol! Mi like this mwita25
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hii ni kali kuliko. Lol.
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaa Mwita25......
     
  7. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Ninavyomjua Mwita ni mojawapo ya wana JF ambao mara nyingi ideas zao zina mshiko, sasa hii ya leo ya kuja na hii si kufulia huku jamani.
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndiyo nimeshajianzishia sasa. Hili litakuwa pigo kubwa sana kwa FF
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    siyo nimefulia, hii ni vita takatifu dhidi ya wanawake wanaopenda wanawake wenzao
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nilikuja haraka kwa nia ya kusema kua hata mimi nampenda Mwita25 ila nimekata tamaa baada ya kuona kumbe umeanzisha mada ya kujipenda (nimefurahia) huku unamponda member mngine (hii sijafurahia). Kwa hio naondoka bila kusema!
     
  11. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aseeeee!!
    kweli kila mtu ana kichwa chake!!
     
  12. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tehe tehe
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,549
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    Mimi Huwa nampenda Mwita25 kwa sababu hua namhesabu kuwa katika watoto Watukutu yeye humu ndani ya Jamii Forums ndio kiongozi wao tehetehteh na hayo macho yake utafikiri mtoto aliye kanyagwa tumboni.......
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,739
    Likes Received: 1,865
    Trophy Points: 280
    Mimi nikisema nampenda Mdada fulani,
    Ukweli sina shida ingine zaidi ya kumpenda kwa ajili ya kuliwazana nae tu kunako 6X6, hakuna kingine.
    Sasa wewe Mwita unajipenda kwa ajili ya "Self-Service"??
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sasa mwita, rejao, ff si kambi moja? Mbona mnapondana?
     
  16. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mnh!!..
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    mpango wao ni kutuhamisha mawazo tuwajadili wao tuache mambo ya msingi
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana nimeanzisha hii kamba ili watu wampotezee FF
     
  19. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Muhimbili National Hospital?
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    mimi nimefungua hapa kushitaki kwa mods kwamba mwita kaanzisha ID nyingine ya tatu,lakini nilipoikuta ya ID ya kwanza ngoja niwe mpore.
     
Loading...