Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda sana lakini nahc ananipotezea muda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Barinasyo, Jul 12, 2012.

  1. B

    Barinasyo Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimependana na mwanaume kupitia mtandao mmoja hv na muda mfupi baada ya kupendana aliniomba nimsaidie pesa nikamwahidi kumpatia lakini nikawa nimepata tatizo kidogo hivyo ckufanikiwa kumpa kiasi chote alichoomba nikawa nimemtumia na alikuwa akionesha mapenzi ya hali ya juu ingawa hatujawahi kuonana tulipanga tuonane mwezi wa nane lakini ghafla amebadilika mawasiliano hakuna tena nikimpigia cm yake iko busy 24hours cjui ndivyo ameseti hivyo cha kunishangaza nikitumia namba nyingine cm inaita kama kawaida ila hapokei sasa juzi nilitumia namba nyingine alipokea na ananiambia kuwa anataka kuja kwangu kunitembelea sasa ndugu zangu naombeni ushauri kwa hili jambo
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Tupa kule
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mie hawa watu tunaokutana nao kny mitandao ya jamii naogopa sana,full magumashi.....nahisi nikiolewa naye nitabaki nikiwonder kama hatafuti wengine kny mtandao...mnh:redface::redface:
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    pole sana.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Kuntu!
     
  6. N

    Neylu JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jamani tuweni makini na hawa wapenzi wa kwenye mitandao kwani ni rahisi sana kukutenda maana hakufahamu kabisaa... Mi nadhani huyo Kaka nia yake alikuwa anataka tuu akuchune halafu aingie zake mitini.. Pia Usimwamini mtu usiyemfahamu kiasi cha kufikia kumpa moyo wako woote.... We should love carefully.. Huyo mwanaume hana mapenzi ya kweli na wewe..
     
  7. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mapenzi bila ya kuonana ni uzushi., halafu anakuomba pesa na unampa LoL!! hujui kuna watu wamejukuta wana'relationship' na mtu wa jinsia yao kwenye hii mitandao. chunga sana binti utaumia
     
  8. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna hata sababu ya kuuliza hapa wakti majibu tayari unayo.Huyo ni Tapeli/fisadi wa mapenzi..Ndio umeshalizwa hivo.Ganga yajayo
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    neylu, mi nashangaa sana, unahongaje mwanamme?

    Au sijawahi penda?

    At the same time, hivi ni saa ngapi ni halali kwa mwanamke kumsaidia mpenzi wake kama kakwama?

    Na je vijizawadi navyo ni kuhonga?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. N

    Neylu JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yaani.. Mi sikatai kumsaidia mpenzi wako maana haya maisha ni kusaidiana, lakini huwezi kuniambia nimsaidie mwanaume wa mtandaoni ambaye hata sijawahi kumuona na wala sijui nia yake kwangu... Maisha yenyewe yalivyo magumu unaweza ukajikuta una vaa nguo zimechoka kisa uko busy kumhudumia mwanaume wa Mtandaoni.. Lol.. SIJAPENDA KIHIVYO..
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,392
    Trophy Points: 280
    pole ya nini mbona unamkatisha mwenzio tamaa wakati mwenzio kapata mpenzi muwazi akiwa na shida ana mwambia!
     
  12. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Muda mdogo na we have a lot of things to do. Huwezi kurudisha time back hivyo don't let anyone waste ur time lady.
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,392
    Trophy Points: 280
    Mkubalie aje kwako muonane, mfungue ukurasa mpya wa mapenzi!
    Muandali juice na chakula cha mchana.

    Mungu akutangulie
     
  14. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,733
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Matapeli wa mjini hao potezea!
     
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mkubalie aje halafu akifika tu peleka yeye polisi.......mfungulie kesi ya wizi wa kuaminiwa
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    ha ha ha
    ndo maana kesi za kubaka haziishi.

    Kuna wakati unachojoa nguo mwenyewe ili ubakwe kwa kushawishiwa.

    Wanamme wabaya!

     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, mnanga mwenzenu bure.

     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    he he he, kulea mwanamme wito lol

     
  19. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We hujui tu.Idadi ya wanawake ni kubwa kuliko wanaume..Hivo kuolewa kunatafutwa kwa njia zote....Wito inabidi ulazimishwe
     
  20. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Sio wabaya hujawajulia tu, ukiwajua utafaudu.......kam zis wei Konnie
     
Loading...