Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda sana, ila tabia inanishinda... Nisaidieni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by hamic mussa, Jul 5, 2012.

  1. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi nina mpenzi wangu ambaye tunapendana sana lakini tatizo yeye huwa na hasira za karibu sana. Yaani naweza nikamkosea kitu kidogo halafu yeye akaninunia siku nzima,kuna wakati mpk inafkia wakati namwambia ni bora tuachane but ye anadai kuwa ananipenda sana na hawezi kuniacha.... Nimejitahidi kila njia kumfanya asiwe anakasirika na kununa nuna lakini nimeshindwa, nilikua naomba mnishauri nimfanyie kitu/vitu gani ili asiwe na tabia hii coz mm binafsi siipendi hlf ukizingatia yeye nampenda sana. Naomba msaada wenu jamani.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama ulishawahi mwambia muachane akasema hapana kwa sababu anakupenda sana ujue alimaanisha, kwa hiyo you just relax,she is looking for the way to control you! na akisha ku control hakutakuwa na shida coz atakuendesha atakavyo na wewe hutojali utaona sawa! and THAT IS LOVE!
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    ngoja mm nipite tu maana mapenzi yenyewe kwangu mm yako kushoto.
     
  4. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo nikubali tu yy anicontrol?
     
  5. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh! Mapenzi yalikufanya nini tena?
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    hakikisha usimwudhi,halafu uwe unambembeleza
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mapenzi kama mchezo wa kiduku......unaweza kufikiri ni rahisi kucheza kumbe yahiitaji moyo na roho
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    anadeka?????????
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    labda ni mkurya,bila kupigwa anaona hapendwa,siku nyingine akinuna mnasue kibao....:nerd::yawn:
     
  10. m

    madurufu Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyo ni kama demu wangu anahasira na kununa nuna na anatamaa za pesa kwelikweli lol! Hawa wadada wa sikuhizi ni vimeo kweli

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  11. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna yeye ni mtu wa tanga.
     
  12. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana.
     
  13. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh hiyo kali.
     
  14. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ntajitahidi kufanya ivo.
     
  15. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kama kweli unampenda, mchukulie jaribu kumuelewa zaid jaribu kujua nini anapenda na nini hapendi!
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Sasa kwa nini unafanya mambo ya kumuudhi kama kweli wampenda??
     
  17. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Yeah! Wakati wa amani kaa naye muulize nini kinamsumbua, tabia yako asiyoipenda. Akisema kinachomkwaza jitahidi kujirekebisha kadri uwezavyo. Pia mwambie kuwa unampenda na hukusudii kumuudhi hivyo naye ajitahidi kudhibiti hasira zake asikate mawasiliano. Mkae msuluhishe kila tatizo linapotokea. Kufurahi muda mwingi zaidi ni kwa manufaa ya uhusiano wenu na kwa afya yako na yake.
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    Jaribu kuona ni kawaida na usioneshe kukerwa na hiyo hali na dhani utamzoea sababu ina wezekana ana kupenda kweli lakini ndiyo alivyo.
     
  19. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx braza nimekuelewa 100%
     
  20. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani vitu vyenyewe navyomfanyiaga co vya kumuudhi kivile ila nashangaa anakacrika kiukweli.
     
Loading...