Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda sana......ila nimsaidieje?.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SOGGA MTOTO, May 30, 2012.

  1. SOGGA MTOTO

    SOGGA MTOTO Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman nahtaji mawazo yenu nifanyeje...nilibahatka kuwa na girl friend nkampenda tena sana kumbe mwenzangu ana ttzo la maumbile yaan sehem zake za siri hazna penetration hole....mwanzoni nilzan labda ni bikira kumbe n ttzo{pameziba automatically}....nilipomdadisi sana akadai kazaliwa hvyo na hajui la kufanya ila binafsi nampenda sana kama kuna tiba,ushauri ama mawazo yenu nisaidieni nmsaidie mpenz wangu aifurahie dunia.
     
  2. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Cheki na madaktari mabingwa wa magonjwa ya wanawake unaweza kupata msaada
     
  3. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hongera kupata zaidi ya Bikira. Nenda nae sambamba kuitafuta njia!
     
  4. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hili tatizo wanalishughulikia madaktari bingwa wa upasuaji, fanya taratibu za kuweza kwenda kuwaona na watamsaidia huyo mpenzi wako.
     
  5. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naungana na waliotoa maoni hapa juu

    "Hili tatizo wanalishughulikia madaktari bingwa wa upasuaji, fanya taratibu za kuweza kwenda kuwaona na watamsaidia huyo mpenzi wako"
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mkuu naomba nikuulize kitu kimoja, huyo mwanadada haendi hedhi?
    Kama jibu ni ndio basi atakua ana zaidi ya hilo tatizo uliloliainisha, ambalo nadhani sababu yake ni kufunga kwa ngozi ya bikira tangu akiwa mtoto au kabla hata hajazaliwa.
    Muhimu ni kuwaona wataalamu wa upasuaji
     
  7. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera mzigo mpyaaaaaa...peleka hospital mapema..
     
  8. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tigo inawajibika
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    dah! Nendeni hosptl
     
  10. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duniani kuna mengi.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tafuta Gyno, pale mhimbili wapo. Prof Mgaya.
     
  12. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    wewe nae,mhh!
     
  13. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    DU! Zari la mentali.cheki na dokta ujimegee kiulaini
     
  14. nilkarish

    nilkarish Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anahitaji operation. njia inapasuliwa , kuna girl alikuwa kama hivo so alipotaka kuolewa akafanyiwa operation.. mita ya ulaya uko. so sijui km bongo hizo operation zinafanyka,
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    hili ndilo lilikuwa swali langu.......
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kongosho wewe kifaa! Unafaa kila pahala.
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa maana hiyo?
     
  18. SOGGA MTOTO

    SOGGA MTOTO Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "hedh Anaenda vizur
     
  19. SOGGA MTOTO

    SOGGA MTOTO Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hedh anaenda vzr
     
  20. SOGGA MTOTO

    SOGGA MTOTO Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hedh fresh
     
Loading...