Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda sana huyu binti kwa kweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JoJiPoJi, Jun 17, 2011.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Jokate.jpg
    Wadau salam,
    Kusema kweli bila kuuma maneno nimetokea kumpenda sana huyu binti ila sijui hata namna ya kukutana nae ili nimwambie kilichopo moyoni mwangu, kama atakuwepo mtu hapa JF akafanikisha hili nitafurahi sana.
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135


    fanya umtafute lakini pia angalia usije fikia mdomoni mwa mamba
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    JoJiPoJi, Sio kila king'aacho ni dhahabu mdogo wangu...............
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    omba namba kwa hashiimu...

    swaga za kizungu unazo baba?
    usije ukaboleka bure we wwataka swaga za kibena yeye analeta za broklyn...

    i knw her.

    kwa fashen show poa bt for woman to mary hapana NOOO!!!!!!!!!!!
     
  5. B H

    B H Senior Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! umeua vibaya.
     
  6. d

    doctore. Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uzuri wa mkakasi ndani kipande cha mti
     
  7. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Usije ukajikoki we pita mbali tu au angalia kwa macho.
     
  8. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Kumbuka ushauri wa babu wanawake wazuri wa (sura + maumbile) hawaolewi. ukivunja mwiko huu utaishia kwenye divorce au kufa kwa presha!
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh uo ndo ukweli bana...
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kweli mkubwa sasa nitafanyaje yaani kama nimelogwa vile....
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    She is beautiful outside ..
    Sijui kwingine.. mkuu kila la kheri..
     
  12. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kaka mimi mwenyewe nampenda sana huyu dada (jokate mwegelo) binti ananivutia sana ila sina jinsi laiti ningekuwa na pesa?

     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mawazo yangu..
    • Ni mtu akipewa kazi yuko reliable.. and committed
    • Tokana na position yake scandal zake very minimal
    • Ana swagger za kizungu saana tu but dharau sio kivele
    • She is strong, alipata scandal ya ngono (ze utamu) but haikumteteresha physically
    • Hana mashauzi (wakati yupo UDSM) alikua anaishi maisha ya kawaida,
    clothing decent and too ordinary nafikiri alikua anapunguza attention juu yake


    INAWEZEKANA niko biased, for I do adore her... Hongera zake dogo
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    ..mara nyingi anaonekana na yule Pro wetu wa kikapu HASHEEEM, sasa mkubwa angalia usije twangwa risasi na jamaa
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hivi umemwomba uweke picha yake humu?
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    kweli umelogwa...km vile mtu anarogwa awe mchafu,chapombe,mwehu basio na wewe kumpenda uyu kweli umerogwaaaaaaaaaaaaaaa....

    mi nampenda mzuri sana kwa nje...lakin si kwa matumizi ya nyumban.
     
  17. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    habari lako la asubuhi bana............................
     
  18. t

    tyra Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    she is very beautiful really..sifa zake nampa kwakweli
     
  19. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi huyu kijana mpeni msaada wa kumpata huyu binti hata kama yuko broklylin, maana hakuna kinachoshindikana chini ya jua kwa dada zetu.
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haina majhoooooooooootoooooooooooo!!!!!!!
     
Loading...