Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda nisaidie jamani..!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zuia Sayayi, Nov 9, 2011.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kuna kabinti kamoja nimetokea kukapenda..!, but nilipomweleza akanitolea nje.! Na kusema eti kana mchumba tayari, jamani wana jamvi naombeni msaada wenu nimwambie vp? Ili anielewe huyu dent maana sihemi, simung'unyi na hema tu nusu nusu kwake nimeoza, msaada plz.( sisi wote ni madent wa kidato cha 3).
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jaribu kuwa mwelewa, au mpaka upate kesi ya kubaka?
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Soma Dogo wzuri wapo wengi, achana na ngono zembe.
    Tamaa mbaya, UNATAMANI KUZAA WAKATI BADO UPO SHULENI?
     
  4. KAPERO

    KAPERO Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe mtoto wa shule. kwanza unataka kuikosea heshima shule.. mapenzi na shule ni sumu..
    sasa sikia kijana. jitahidi sana kumchukia hadi uwe hutaki kumuona. hii ni nafasi ya kipekee umeipata.
    kumbuka kuwa wengi walioingia kwenye mapenzi wakiwa na umri mdogo wamepoteza yote. kila jambo lina muda wake.
    ushauri wangu kwako ni kukuonya. tena nakukataza kuanzia leo, ukome kumsumbua mwanangu. na usipo koma nita kupa adhabu kali.

    waharibifu wakubwa nyie. mimi nalipa ada ili msome kumbe mnakuja huku tena mnatuomba tukufundisheni namna ya kuharibiana masomo.. wewe,, ningekua karibu ningekuweka alama usoni ili kila atakae kuona ajue huna adabu.; acha ujinga wako soma kwanza. fisadi wewe.
     
  5. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    cc siyo kwamba 2nasoma shule ya sekondary hapana 2na soma VETA mwaka wa 3
     
  6. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,353
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mods, hv mbona mnaruhusu hizi posts za ajabu ajabu. Hizi ndiyo zinavunja heshima ya JF.

    Huyu anasema wote wapo kidato cha 3.... that to me ingelitosha kuitupa hii ktk dustbin na kumpiga red card nyekundu....
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    kila kitu siasa.................hamna kitu hapo,wewe tu na kukata tamaa kwako.
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kanakukataa kwa sababu wewe bonge la muongo!Yaani unathubutu kutudanganya hata sisi?eti unahema nusu nusu!ungekuwa hai leo wewe?
     
  9. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kha!kudadadeeeeeki kumbe kidato cha 3 hata balehe haijaisha vizuri JF ni zaidi ya FB upuuzi mtupu..
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo we umekuja kututania sio? Tukushauri umwambie vipi, unataka tukutongozee au???
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Naomba yeyote mwenye tusi la nguoni alipost hapa ili nim2kane mod. kw kuacha post z kise***!! na wote walomshauri!! kwanza huyu mtoto anatakiwa kula BAN kw kuingia JF wakati hajafanya HOME WORK alopewa shuleni.
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Halafu hata hayo maneno yanavyoandikwa, sijui hawayaoni?? Mtu anaandika kama yuko anachati na mwanafunzi mwenzie bana!!! Watatuharibia jukwaa hawa, maana naona hizi tabia za facebook ndo wanazihamishia huku!!
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280

    kakojoe ukalale. nyie ndo mnapoteza fedha za wazazi wenu kuwalipia ada ilhali shule mmefuata mapenzi? hivi wewe mapenzi unayajua? hapo ulipo hua a wala b unatongoza tongoza vibinti vya watu.
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Watoto wa siku hizi kazi !
     
  15. T

    Tata JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,238
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Heeh! hivi kumbe kuna vitoto vidogo vya sekondari humu ndani?
     
  16. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kula uzazi usiwe *****!hiyo ndo shule ya mapenzi,pata uzoefu mapema
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kweli nimeamini kumbe JF kuna new generation kibao..
    wewe denti kidato cha tatu badala ya kusoma unateswa na mapenzi
    OMG!
    Nachokushauri soma kwa bidii ili ufanikiwe malengo yako
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Soma kwanza dogo!!
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ngoja niende nje nikapate upepo kidogo
    Jf never boring
     
Loading...