Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda mwanaume mkorofi kiana....ni kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by IGWE, Aug 17, 2011.

  1. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    "Mwanaume kila kitu unachomwambia yeye ni sawa tu,na hata ukimkosea haonyeshi kukerwa na kosa_aaah mwanaume gani wa hivyo bana,mwanaume ni lazima achukue nafasi yake bwana"....siyo maneno yangu,ni maneno ya wadada/warembo niliokutana nao jana maeneo fulan huku tukijiuguza na mgao wa umeme.

    My take:Je,..dada zetu mnapenda mwanaume wa aina ipi?...mkorofi kiasi vs mpole sana

    I submitt,
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Who sometimes goes wild/machenical inapolazimu
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,057
    Trophy Points: 280
    Bad boy for life.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi napenda mwanaume mstaarab
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ustaarab unapimwaje?
    ustaarab wa wabunge ndio dhihaka/umakalio wa Masubiri.
    ustaarab wa masubiri ni ufisadi kwa wabunge
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,057
    Trophy Points: 280
    Wewe bado boys wanakufaa wewe.

    Hivi Sugu ni bad boy?
     
  7. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Akiwa mpole sana naye kuna madhara yake na pia akiwa mkorofi sana pia taabu, awe 50/50.
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    ustaarabu na upole kwani ni sawa?
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,057
    Trophy Points: 280
    Kumbe na wewe unapenda bad boys. Wewe ni bad girl?
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    ahahahahahahaaaaaaaaaaaa!,...masaburi bana......ni kweli ustaarabu ni subjective term
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe ndiye unayeanza kuleta habari za sugu hapa!!!!!!!
    Nakubali SUGU ni bad boy-hardened Southern Highland rapper
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    hata wao(i mean hao wadada) walimaanisha hicho hasa,...anyway if i got them right
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    go straight
    don' go around the bush
     
  14. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
     
  15. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    i acknowledge a receipt of your submission, i hereby render my observations/ comments:-
    1- kama sijakosea hii mada ni kwa wanawake tuu
    2-Sie wanaume hatuna haki yoyote kimsingi kuchangia juu ya hayo uloyasikia kijiweni ukisubiria umeme urudi
    3- wamiliki wa forum hii wanatakiwa kuanzisha vyumba maalumu vya kujadilia hoja za jinsia mbalimbali ili siku ingine isitokee mada kama hii inayohitaji kuchangiwa na jinsia "mke" ikatufanya watu wa jinsia "mme" kujiingiza humo
    4- huwa unakaa vijiwe vya wanawake au huwa unapiga-chabo maongezi ya kina-mama na uloyatoa hapa ni ushahidi tosha kuwa nawe ni mwanamke
    5- huelewi "unatakiwa kuwa aina gani ya mwanaume-proper mpaka upate mtazamo wa wanawake wanavyo-define a proper man" hii ki-saikolojia unaonekana kama unahitaji kumwona mshauri.
    6- nashawishika kuamini kuwa "huna kifua" cha kuweka mambo unayosikia na kuyatafakari kwa kina mpaka uyalete hapa... sio kila hear-says zinatakiwa ku-go public

    HAYA NILIYOYATOA HAPO JUU NI MAONI NA MTAZAMO WANGU BINAFSI JINSI NILIVYOIONA HII MADA...NOTHING PERSONAL OR INTENTIONAL OFFENSE TO MTOA MADA NA WENGINEO.
     
  16. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Akiwa mpole sana wala mkali sio dili, muhimu akupe mambo,**** tamu,pana na ya mvuto
     
  17. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    duuh! Ilibaki kidogo niropoke kumbe swal kwa wadada mm ninapita tuuu
     
  18. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wapenwa,

    napenda sana mwanume mcha Mungu!

    1. anayejua na ku-appreciate utu na ubinadamu wake na wa wengine,
    2. anayejua na kuappreciate jumuiya takatifu ya familia
    3. anayejitoa kwa ajili ya familia yake kama vile Kristo alyojitoa kwa ajili ya kanisa! na
    4. afanyae kila kitu kwa ajili ya utukufu wa Mungu hata kama ni "kumchapa mtu makofi" achape makofi kwa ajili yaukufu wa Mungu!

    mbarikiwe sana wapendwa

    Glory to God!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,057
    Trophy Points: 280
    teh teh teh
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,057
    Trophy Points: 280
    Unahitaji mcharazo wa Bi. Hindu wewe
     
Loading...