Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda msichana mmoja lakini yuko katika relationship na mwanaume mwingine...sasa ni fanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fazaa, Mar 4, 2012.

  1. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ok JF, there is these babe I just got connected to, we've been getting along so well na wala sijafikiria kama yuko katika relationship na mwanaume mwingine until I decided to ask her.

    BTW, I really like her personality, and I think she likes me too..siku zote tunawasiliana kwa njia ya simu, fb msgs etc.

    Yani utani pembeni kakamilika kama wanawake ambao nao taka kuoa au nilie owa, ukitazama pande zote she is a good girl just that this guy met her before me sababu wanasoma university, katika same collage of medicine...Nataka kujaribu kumsahau kabisa katika moyo wangu, lakini kuna kitu najiuliza kuhusu huyo msichana....what if her present guy is not the right guy for her, and shes just tied down by the relationship?

    I want to do the right thing but in this case I really don't know what is right, je ni wachane naye?

    If I do, am I going to be a looser sababu she just happen to be wale amabao wana exist in my specification...Hajaposwa na mwanaume ambaye yuko naye sasa na wako pamoja kama miezi minane kama sijakosea kutokana na kauli yake yule msichana.

    Hebu nipeni mawazo yenu nimtaifishe jamaa au niwache kwanza nione mwisho wao, naogopa huyo akakosa na mimi nikakosa, akaja mwingine ana maspeed kuliko yetu akamchukua jumla jumla.
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hajaposwa lakini yuko kwenye uhusiano wa kimapenzi na huyo jamaa? nadhani kama unataka kuposa au kwenda hatua ya juu zaidi ya uhusiano wake wa sasa, you can give it a try... but kama ni mchafuzi tu, you better back off
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Dah...

    Fazaa uko single still?
    au unataka ongeza mke?
     
  4. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukisikia mwanaume mwenye tabia za ki-fisimaji ndo huyu sasa... Taifisha na wewe utaifishwe...
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kitu kikiwa na mwenzio daima unakitaka,ebu muache awe na huyo jamaa akishindwa utachukua wewe,sababu ukiyaingilia mapenzi yao na ameshakwambia kama yuko na mengine ujue utakua buzi tumia busara kufa na tai shingoni,usicheze nae mbali kama unampenda kweli usiwe fisadi wa penzi lake....
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kama vile ulisema umeoa!! Ila hata kama hujaoa, unaweza kuwin kuwa na huyo msichana kimwili ila moyo wake usiwe kwako hata kidogo.
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nataka kushindana na babu yangu alikuwa na wake wanne....Mazee huyo wa pili mbona bado kuna kazi mpaa niowe, kila nikigusia gusia nyumbani wife anakuwa mkali kuliko sauti ya radu.


    Lakini we wacha tu ikifika siku lazima niweke mke wa pili ndani, usisahau kuwa siasa za marehemu baba wa taifa Julias Kambarage Nyerere alikuwa akisema nini kuhusu Eid Amini uwezo wakumpiga tunao na nia ya kumpiga tunayo....sisi tugeuze kidogo tu lugha iwe hivi; Njia za kuwapata tunazo...Uwezo wakuwaoa tunao, na nia ya kuwaoa tunayo.
     
  8. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    mwache mtoto wa watu bhana,
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    ha ha haaaa haya tusubiri tuone lol
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hebu usimfataki binti wa watu, tulia na mazaa lol
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimeoa, kuhsu point yako...kwani wasichana ambao hawajaolewa hawapendi wanaume walie owa.
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna kazi mheshimiwa, siku nikitaka kuwasha moto nyumbani ni pale niseme nataka kuongeza mke wapili.

    Mungu mkubwa, safari sio kifo tutafika tu.
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usijali na mjali sana.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    wanapenda, kupenda si maamuzi unayoweza amua. Inatokea naturally. Kuingia katika hayo mahusiano ni uamuzi wa mtu, unaweza kujizuia. Huyo mdada tayari ana mtu na kuna uwezekano anampenda zaidi yako. Kwanini ukatishe mahusiano yao? Sio busara hata kidogo. Umesema umependa personality yake, ni wanawake wangapi wana personality nzuri? Je kila utayekutana nae wa aina hiyo utataka uoe ?
     
  15. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    fazaa huyo hapendi outings?:eyebrows:
     
  16. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...ebu jaribu kujiweka ktk nafasi huyo jamaa anayemmiliki huyo she,alfu unakuja gundue kuwa kuna kidudu mtu kama wewe anapenyeza ushawishi wake kukimwagia kitumbua chako mchanga,utafanyaje?...pima mwenyewe,kama ni-vp jivuegamba...utafiti unaonyesha kwamba wanaweke ni wengi sana kuliko wanaume,ebu achana na huyo mrembo wa mwenzio bhana!...kumbuka ya kwamba "mla-chamwezie na chake uliwa!"...
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Swali zuri sana itabidi nijiulize sana, lakini usiende mbali si kila kizuri kikawa kinavutia kwako tu, yani kama sijawaoa mimi, wataolewa na wanaume wengine sababu suwezi kuoa zaidi ya wanne :biggrin:
     
  18. S

    Steang JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Muachie mwanaume mwenzako raha yake,unajua nin?kama akikukubal wewe,wakat ana m2 wake,hata wewe kesho nae itakuwa hvyo,be a realy man.
     
  19. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Itabidi nimepeleke aisay :A S-coffee:
     
  20. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Salute brother, nakupigia makofi kwa hayo maneno, hii ndo point nilio kuwa naitafuta:poa
     
Loading...