Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda mpenda nani? Nampenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Simba Mkali, Aug 25, 2012.

  1. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Huu wimbo unanikumbasha kwamba mchezo huu ulinisaidia sana kujifundisha kutongoza mademu enzi zangu, sijui kama unaukumbuka? Wanawake walikuwa wanakaa upande mwingine na wanaume wanaanza kuimba na mwisho anataja jina la mwanamke. baadaye inakuwa zamu ya wanawake kutaja majina ya wanaueme akikuchagua tena wewe ujue amekukubali mnaenda kuanza maisha pembezoni kwa kupika na kula kibaba na mama. aaaaah aaaah
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha!
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Isijekuwa bado unatumia trick hii mpaka leo, kutana na wajanja wa JF watakutoa taka za masikio.
     
  4. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    teh!teh!watamtoa taka za masikio?ni zip hizo?
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mlikuwa mwabakana tuu na hivyo vimichezo
     
  6. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aaahhh......Mimi nilikuwa napendaga sana kuwa baba
     
  7. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nampenda mpenda naniiii nampenda... nampenda mpenda nanii... Madame X
     
  8. P

    Pedeshee kiraka Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teeeh teeh! We noma baba kwahiyo ilikuwa ni kuparua kwa kwenda mbele enz hz.
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Inawezekana trick hii ilisaidia kuwajengea confidence vijana wa enzi zile kuwatokea mabinti!
     
Loading...