Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda mlemavu wazazi hawataki...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Winner, Jul 21, 2011.

  1. T

    The Winner Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo jf, ninarafiki angu ana boyfrend wake ni mlemavu na wanapendana sana,(kwa maelezo yake lkn)na urafik wao una 2 years mpaka sshv,boy amempa mimba huyu myfrend na anataka achukue jumla ttzo wazazi wa huyu dada hawamtaki huyu kijana eti kisa mlemavu,rafiki angu amechanganyikiwa....! tumshauri jama huyu dada.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    wewe umemshaurije?
     
  3. T

    The Winner Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilijaribu kumshauri aendelee kuwasihi wazazi wake kuwa mlemavu ndio chaguo lake!
     
  4. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mlemavu kiaje?miguu mikono,mawazo au!manake na ufinyu wa mawazo nao ni ulemavu!
     
  5. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama kweli anampenda, atashinda hiyo changamoto.
     
  6. T

    The Winner Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu dada kwa maelezo yake ni kwamba wazaz wake walishazipata taarifa za huyo mlemavu mda mrefu lkn wakamwambia aachane nae yeye akawa hasikii wala haoni.
     
  7. T

    The Winner Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mlemavu wa miguu ndugu!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Awaweke chini wazazi na awaeleze namna anavyopenda huyo jamaa. Kama vipi aachane na wazazi na aolewe na huyo jamaa kama anampenda kweli!
     
  9. T

    The Winner Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli anampenda lkn kuwaacha wazazi bila muafaka pia haipendezi.
     
  10. s

    seniorita JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mshauri ashauri wazazi wake waache unyanyapaa....love is blind
     
  11. T

    The Winner Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ndio ushauri wangu kwake!
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwani huyo jamaa anawaoa wazazi au binti, aache wenge kama kweli anampenda waoane hata kama ni by force.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani huo ni ulemavu wakuzaliwa au waliupata mara baada yakuzaliwa?
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Amlilie MUNGU awaongoze wazazi wake wabadili fikra zao zilizopitwa na wakati
     
  15. T

    The Winner Member

    #15
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alipata ugonjwa akiwa mtoto ndo akawa hivyo.
     
  16. T

    The Winner Member

    #16
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio hivyo tena wazaz hawataki kumsikiliza bint yao,bint nae hali yake c nzur sana kwn anakiumbe tumbon na wazaz hawamtaki kijana sasa sijui tumsaidieje huyu myfriend..!
     
  17. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    LOVE is always blind!!!!!unapopenda angalia moyo wako,wazazi ni kuwashirikisha tu,kimsingi hawa haki na uwezo wa kumzuia mtu moyo wake ulipodondokea!!!!!!!!!!!!Just carry on with your lover,mwambie hivyo
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hao wazazi wake ndo walemavu wa akili kabisa yaani 2011 bado wana mambo ya 1811? Binti tena kama wanataka kuoana waende boma tu na mungu ataibariki ndoa yao....
     
  19. T

    The Winner Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa japokuwa ni mlemavu wa miguu lkn ni mtu mwenye kazi yake na elimu ya kutosha tatizo wazazi wa binti wanadai eti kuolewa na mlemavu ni kuleta mkosi ktk familia...!
     
  20. T

    The Winner Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that's right.
     
Loading...