Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda mke wakooooooooo!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kifulambute, May 17, 2011.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamani jamani nisaidieni mawazo.... ni siku nyingi kuna jamaa tumezoeana nae ila sio sana maana hupishana tu na kusalimiana na story za kawaida sana. mara nyingi huyu jamaa huwa anapenda kusema hivi....."Msalimie mkeo bwana mwambie NAMPENDA SANA" jamani wanajamvi hebu nisaidieni katika hili kama ungekuwa wewe ungefanyaje?
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Unauliza nawewe kesho mwambie hivyo hivyo!!Akiendelea mwambie nampenda Mamayako mwambie namsalimia!!:mod:
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahahahahahah Kakakiiza sasa hapo itakuwa ugomvi mwishowe.
     
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mhh hapo utata kiasi. Wife wako na jamaa wanafahamiana?
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wanafahamiana sana na mara nyingi kama tutakutana naye nina wife wanaitana shemeji shemeji
     
  6. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    asa mtu km huyo unatakiwa umwambiaje. uwe unamwambia ahsante basi!!!!
     
  7. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akikuuliza hivyo unamsalimu au unamwambiaje mkeo
     
  8. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama huna amani mwambie ukweli hupendi utani wake...baasi.
     
  9. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii thread kama ya nanihii hivi kutokana na majibu yako, im out
     
  10. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mlimazuzu kweli sijawahi kumwambie wife ila jamaa kila nikikutana naye anasisitiza sasa nimechoka sana.........nataka kutembea na panga sasa
     
  11. s

    sawabho JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Huyo ni mtani wako, usijali maana kama angekuwa anampenda kwa kumtamani asingekwambia.
     
  12. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    muulize upendo huo ni wa namna gani??? kwa nini unakwazika??
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sema asante......
     
  14. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jiamini wewe ni mwanaume......achana na wivu wa kichekechea...ovyo.Si bora huyo anakwambia msalimie...kuna wengine wana'mnunulia chupi'' huyo mwenza wako.
    NB:Ukimfuatilia mwanamke na vitu vidogo vidogo utaishia kuchanganyikiwa......
     
  15. A

    Aine JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwambie mkeo hiyo tabia ya kuitana shemeji na salaam anazokutuma huyo anayemuita shemeji huzipendi, na huyo mwanaume mwambie ukweli hiyo tabia huipendi, kwanini uumie, sema naye ili aelewe, huenda anakutania tu hana maana yoyote mbaya! ila pia huenda kuna kitu kinafichwa hapo, kwa hiyo bora useme ukweli wako
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Dah... hapa inabidi kutulia... mmmh nitarudi... Pole by the way ila uwe na amani hajatembea nae ila anampango... kama nilivyosema nitarudi...
     
  17. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa hapo ndio unaniumiza kichwa maana sasa na mimi nitaanza kusubiri mke wake maana wanaoana mwezi ujao.
     
  18. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    fikisha ujumbe uliotumwa nawe uangalie mkeo utapokea vipi
     
  19. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Eyeeee...! Kama una kifua cha plastic uishie hapo, lakini kama una uhakika kuwa una kifua cha chuma useme nikupe products za Great Thinking....!
     
  20. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapana best inaumaa... Wewe uliishawahi?
     
Loading...