Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda Martha Mwaipaja

Discussion in 'Celebrities Forum' started by yutong, Jun 24, 2011.

  1. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi nimetokea sana kumpenda dada huyu mwimbaji wa music wa injili, kwa jina ni Martha Mwaipaja. Sijui nifanyaje nijitwishe mzigo huo du naumia sana kwa kweli kila nikimuangalia simmalizi. Jamani kwa kweli Mungu ameumba.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu kwa kumpenda mke wa m2.
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    umechelewa kamanda
     
  4. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu. Mnajimu mashuhuri angeweza kukusaidia lakini hatunaye tena!
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hebu weka picha yake ili tujue pa kuanzia kukushauri...
     
  6. r

    rose d Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa maana nyingine imetafuna kwake siooooooo??????????????
     
  7. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    i salute her,she can really rhyme gospel music
     
  8. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh, napita tu nitakuja baaden.
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kha! Wewe be very careful
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,041
    Likes Received: 5,224
    Trophy Points: 280
    Yutong from Beijing, usitake tuzirushe ngumi.Mimi nimemwandikia barua jana, nikimwelezea kuwa mimi ni mzima wa afya njema, hofu na mashaka ni kwake yeye aliye mbali na upeo wa macho yangu.Disco la barua hii ni kutaka kukujulisha kuwa moyo wangu umekuzimikia kama mshumaa katikati ya jangwa.Sasa cha kustaajabisha naona na wewe umeanza kummezea mate, patachimbika.
     
  11. freddie063

    freddie063 Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tehe!cks=cheka kwa sauti!!
     
  12. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani dada martha mi kwa kweli nampenda sana, yahani maungo yake na kifua chake vinaniacha hoi. natangaza kwamba atakayefanikiwa mi nimpate ntampa CAMERA Digital moja nzurii aina ya Canon.
     
  13. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inaoneka unamwangaikia sana, au ndio Promo?
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kweli Yotong upo serious mpaka maahadi umeanza kumwaga!
     
  15. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tamaa mbaya mkuu
     
  16. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtafute ...
     
  17. k

    kinjekitileh Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo martha kiukweli ni mzuri sana hata kwa asiyetaka kusema atajivunga tuu kujifanya haoni lakini ukweli unabaki kuwa ule ule demu ni mkali noma plus sauti ndo kabisa anafunika mbaya. yutong kazana baba jikaze upate kumuoa. mtokee church
     
  18. k

    kinjekitileh Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je kuna mtu anazo nyimbo zake nipate kuzisikiliza za martha mwaipaja
     
  19. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mi mwenyewe ninazo kaka yahani kala nikimwangali moyo unaenda mbio na nanihi inayo si kidogo

     
  20. wende

    wende JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wekeni just a part of one of her video apa ili nasi tumwone!
     
Loading...