Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda ,lakini wivu wake ni balaaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by babyline, Apr 2, 2012.

  1. b

    babyline New Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hataki,nipigiwe simu na rafiki yeyote wa kiume awe class mate,work mates,school mates,my homme friends...oooh! ushauri nifanyeje,vile anatamani hata mail zangu zote asome kama kuna mwamume hapo...ila nampenda wivu wake kero kero....naye anipenda sana sana...
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,184
    Likes Received: 16,175
    Trophy Points: 280
    Vumilia saba mara sabini.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mkalishe umweleze huo wivu unakuboa.
    kama haelewi, chagua kusuka au kunyoa.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    we una wivu wa hivyo?
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kama anataka vyote je?
     
  6. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,325
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Wanasema ukipenda booga,penda na ua lakee
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kama anakupenda na unampenda waambie ukweli hao rafiki zako wa kiume waache mazoea na wewe.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,184
    Likes Received: 16,175
    Trophy Points: 280
    Hapana Mwajuma...wangu haste haste tu. Wewe je?
     
  9. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani si uni pm.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mi nina wivu sana..
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,184
    Likes Received: 16,175
    Trophy Points: 280
    Punguza
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nipe mbinu za kupunguza hamisi.
     
  13. r

    royna JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I am not sure if that is the health behaviour to a relationship! Sijaju mko kwenye status ipi ya uhusiano, na sijui mna mpango gani, ila nafikiri kama hiyo tabia isipobadilika na bahati mbaya ikizidi, unaweza shindwa kumantain maisha hayo siyo marahisi,since you need male and female relatives to keep your social going!
     
  14. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wivu ni mzuri but ukizidi ni kero sana,solution ni yeye kubadilika au wewe kujiadjust apendavyo!
     
  15. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Urafiki wa mwanaume na mwanamke wasio na undugu kuna wakati ukivuka mpaka unashtukia watu wame do..unaanza taratibu then siku yanageuka,so mshikaji anahofia na pia huenda alishawahi kutendwa huko awali kwa style hizo hizo za class mate,ni rafiki tu,au work mate,mwisho wa siku akakuta mate anakula mate
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Asuke za pembeni anyoe kati

     
  17. A

    Ambakisye Lazar Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mapenzi ya kweli, lazma wivu uwepo. Ukikimthamini mtu, lazma wivu uwepo. Jichunguze unachat vp na hao rafiki? Wakikucol unaongeaje nao? Ukiwa na mpnz wako thn ukakutana na rafiki yako, unawasalimiaje? Hivi ndivyo vimpavyo presha . Anatambua mapenz mengi huanza kwa jst cmpo smiles, salam nyng etc. Jarb kurekebsha hayo kwanza.
     
  18. b

    brianjames11 Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ya kweli lazima yawe na wivu. Kwahiyo kama mtu ana wivu na wewe ni ishara tosha kuwa anakupenda. Ila ni vema ukumbuke kuwa uhusiano wowote ule wa kimapenzi unaletwa na mawasiliano kati ya watu wawili. Kama unapigiwa simu na classmate au work mates ina maanisha mna mawasialiano ambayo yanaweza kuleta mapenzi kati yenu. Ni lazima kuwe na mipaka, sidhani kama ni sahihi kwa work mates au classmates kukupigia simu au kuchat kila mara, hili ni hatari na kama mpenzi wako haoni wivu basi hakupendi. Jiulize je ni sahihi kwa huyo mvulana wako kuchat na classmates zake kila mara?hupati wivu?

    Kwa kifupi mazoea ni mabaya na yanaweza kukuharibia maisha yako yote ni vema ukawa na mipaka na ukaconcentrate na huyo mpenzi wako kuliko hao marafiki wengine ambao wanakutaka kwa kupitia mawasiliano ya mara kwa mara. Ila kama unataka kuwa malaya endelea kuchat nao na majibu yake utayapata muda muafaka.
     
  19. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    mapenzi ni kuaminiana sasa huyo anayekuwa na mashaka muda wote juu yako si balaa au huaminiki ana hofia mwenendo wako?
    Akiendelea hivyo itakuwa balaa ni future kwakuwa huwezi ishi bila ku interact na watu wengne ambao ni tofauti na jinsia yako ina maana mtakuwa mkigombana kila wakati.

    Muonesha wivu ndiye mwenye mapenzi ya dhati kwa mwenzi, lakini too much inakuwa kero try to talk to him
     
  20. Da Asia

    Da Asia JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 681
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 80
    kama ni mchumba au mume, vumilia, ila kama ni kiji boyfriend tu ambacho hakuna commitments, kazi ipo...
     
Loading...