Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda lakini naogopa kumwambia nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by idea, Oct 20, 2010.

  1. idea

    idea Senior Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna dada mmoja namfahamu toka siku nyingi lakini siku hizi nimetokea kumpenda lkn naogopa kumwambia. Dada mwenye ni msomi kiwango cha mwisho, mstaarab, 36 yrs old na ana uwezo wake lakini yuko serious sana na muda mwingi yuko busy kazini. Nikijiangalia mimi sina tatizo ila elimu, umri na kipato kanizidi. Wandugu nipe njia nitoke vipi?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    we mtokee tuu, mapenzi hayajali hayo yote....kaza moyo
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sema nae tuu sasa unasubiri nn kama vipi pata beer ya kutoa nishai halafu nenda kampe darasa atakubali tuuu:biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Love has no count,,,songa mbele ili uridhishe moyo wako, usiendelee kuteseka.
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Preta hebu kuwa realistic....unazungumzia mapenzi peke yake bila maisha??
    Simshauri idea kujitafutia presha za kudumu katika maisha yake...
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kakuzidi kwa miaka mingapi? napata wasi2 kama umempenda au umetamani kile alichonacho ndugu
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa st roy unamshauri aendelee kuteseka? inawezekana hata huyo mdada hana mtu kwa kigezo cha kuogopwa na men so inaweza kuwa opportunity kwa idea.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    huwa tunamilikisha kila kitu tukishapenda....gari ataendesha, ndani atakaa kwenye kochi huku kafunga taulo, atm kadi atajua password.....mbona simple sana.....mwache kijana ajitose bana
     
  9. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mpigie nyeto tu maana kiukweli hamwendani.. naomba nikuulize unaundugu na wallet? yule aliemzimia hausigeli wa mshikaji wake?
     
  10. idea

    idea Senior Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kweli nampenda na hajaolewa wasiwasi wangu ilikuwa ni vile atanichukulia vipi! Maana naona noma kukataliwa. Kanizidi miaka 4. Ehee wandugu imekaaje hii?
     
  11. babalao

    babalao Forum Spammer

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unampenda au unamtamani? Kama unampenda nenda kamwambie kwani hujawahi kutongoza mwanamke katika maisha yako? mbona huyu unamuogopa au unamheshimu ?. Kama unaona ugumu ngoja nikupe mbinu anza kuwa karibu naye tu kujenga mazoea kama ulikuwa hujawahi kumsalimia anza kuwa unamsalimia, ukisha msalimia angalia atarespond vipi atasmile au atanuna? peleleza ujue anapendelea kutembelea sehemu gani na wewe uwe unaenda sehemu hizo anakula wapi mchana, anasali wapi anajipumzisha wapi. Usiogope kwani ukiwa mwoga atakupa wakati mgumu sana. Ukishakuwa karibu na yeye mwalike siku moja kupata naye lunch ili muendelee kufahamiana naye zaidi . Usiwe na haraka ya kuuza sera siku ya kwanza ongelea general issues ukitaka kufahamiana naye tu, mkishazoeana ndiyo umwage sera zako.
     
  12. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kila kitu kakuzidi my dia, mbele ya safari lazima mtakwazana tuuu!
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    upendo wa dhati huwa hauangalii hayo kwa mtazamo wangu...ukimpenda utamwamini, na kumheshimu. Kama dada atatokea kukupenda pia sidhani kuna kukwazwa kwa sababu ya mali.
     
  14. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Songa nae mbele mkuu, akijlengesha kula mzingo hayo mambo ya baadae kitelewka kwa sasa ni mapema kutabiri, lakini kwa kuanzia piga ball mbele
     
  15. N

    Ngo JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2010
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Kweli unampenda au unamtamani? Utaweza kumvumilia hata mkizaa watoto watatu maumbili ya kimwili yakibadilika na gapi lilipo kati yako na yeye ki-umri? Kwa upande wangu huwa napendelea mtu naye mzidi umri kidogo, shule tukiwa sawa siyo Issue kwangu. Kipato huwezi kutabiri maana bado wote mnapambana katika maisha japo huwa napenda mie ndo niwe mhangaikaji zaidi kwa ajiri ya familia, Huwa hainipi picha kumuomba mama watoto pesa ya matumizi wakati mimi ndo natakiwa niyotowe.

    Kama unampenda kweli, Inabidi uhangaike zaidi kama baba wa Nyumba na kichwa cha familia Ili aku-appreciate kwa juhudi zako na kukuona kuwe ni baba kweli wa familia na siyo tegemezi maana bila hivyo inaleta dharau japo hata kwambia.

    Ushauri Wangu, tafuta lika yako au unayemzidi kidogo ki-umri japo watu wengine wanasema mapenzi hayachagui umri kwangu huwa ni issue ukizingatia wenzetu wakipata watoto wengi wao miili inachoka mapema. Inapaswa ukiingia kwenye ndoa basi umpende mkeo siku zote za maisha yako na siyo kuanza kuangalia mabinti wanaopita na kumuona mkeo mzee. Kama ni maendeleo ya huyo dada, yasikuumize kichwa alihangaika kufika hapo alipo, na yawezekana kafanya sacrifice nyingi, Inawezekana pia ukamtafuta wa umri wako au unayemzidi mkayatengenezaa maisha kwa kadili mpendavyo wenyewe. Usitake ready made sana kijana.
     
  16. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mtokee Mkuu, tena inabidi uanze mazoea ya kumkaribisha diner na kumpa Vizawadi vidogo vidogo ambavyo havitamshtua, Kama mko nae ofisi moja ukienda Lunch ukirudi unamletea hata Bublish, pipi ukiona unakuwa naye karibu na uoga unaanza kukutoka unamuomba muambatane naye kwenye Lunch na vitu kama hivyo, vile vile sio mbaya kuanza hata kumsifia kidogo juu ya Mavazi au aina ya Msuko, Vitu kama dada leo Umependeza naona shemeji anajali kweli kweli, hapo kama hakuna shemeji lazima utamsikia tu " a wapi hakuna cha shemeji wala nini". Cha msingi usiwe mwingi wa maneno kwa siku za mwanzo usije uka expose ujinga wako na ukambore mapema. Ila cha msingi usiwe na nia ya kumchezea tu

    Hii Technique inaitwa " Boiling the frog technique" Nikipata nafasi nitaielezea vizuri
     
  17. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wee idea just follow your heart mwambie tu unaongopa kuwa atakuchapa viboko, wenzio usituone hivi wapo waliotukataa na walikubali pia.
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Unaweza kuta na yeye kakupenda ila hajakwambia tu.
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    UNAMPENDA
    UNAMUOGOPA
    UNAMUHESHIMU
    UNAMTAMANI


    Hebu kati ya hivyo ni kipi kinachukua nafasi yake kwako kwa penzi ulionalo kwake
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hata kama moyo unatamani yeye afuate tu?
     
Loading...