Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda lakini naelekea kuchoka.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pepekale, Oct 20, 2012.

  1. pepekale

    pepekale Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Nina mpenzi wangu nampenda sana , ila tatizo kubwa lililopo ni kwamba huko nyuma niliwahi kumsaliti na alinisamee tukaendelea na maisha, lakini toka amenisamee amekua ni mtu mwenye hasira na kuwahi kupaniki hata kwa sababu zisizo na msingi. Inafikia wakati ananiambia kama vipi tuachane coz mapenzi yameisha, ila akikaa siku mbili anakuja kwangu ananiomba msamaha huku akilia na kuniambia ananipenda sana. Kiukweli hali hii imekua ikijirudia mara kwa mara mpaka imekua kero kwangu hadi nahisi mapenzi yameanzakupungua na siku zinavyokwenda naweza kumwacha kabisa,ila sitaki tufike huko. Msaada tafadhari nini nifanye ili niweze kuweka mambo sawa .
     
  2. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mwambie hashike zake na wewe zako kwa muda wa mwezi kama kila mmoja anajisikia kuendelea na mwenzake baada ya mwezi poa, ila kama manunguniko yapo ipo siku atakukata uume kisa uvivu.Mapenzi sio kulazimishana kama unatakiwa kulipa deni flani
     
  3. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole, kwa sababu hayo ndo matunda ya kumcheat umpendaye unapoteza uaminifu hata kama utasamehewa mambo hayatakua kama zamani, ndo maana kuna msemo wa NIMEKUSAMEHE LAKINI SITASAHAU.
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Well said Navoyne, mtengane kwa muda pasi mawasiliano yoyote then after say a month mkutane mfanye tathmin ya uhusiano wenu and mtadecide whether to continue au kuseparate.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hapo uaminifu juu yako umepungua.. Mtengenezee mazingira yatayomfanya akuamin, Mazingira yatayomdhihirishia kuwa yuko peke yake..
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Huo ni mshahara wa dhambi uliyoitenda. Ni lazma ulipe gharama yake. Atachukua muda mrefu kukuamini tena. Kiukweli wakati unamsaliti mwenza anakuwa anajua na kuhisi kwa sababu lazma kuna dalili huwezi ficha. Na mwingine anaweza kukuinya na kuuliza mbona husomeki. Inapodhihirika anajumlisha dots zote na.kujua hatua mlizopitia. Akiziona dalili zinajirudia hatosita kuhamaki na kusema tuachane.
    Msitengane manake atakuacha kiukweli, ama atakusaliti kipindi cha uhamishoni. Acha tabia zinazomtia mashaka. Angalia vitu unavyotenda na kumpelekea kusema tuachane. Mtu alieugua kifua kikuu anazijua dalili zake. Akianza kukohoa huwezi mzuia kuogopa. Ukuacha gap hapo unalizwa, kama umechoka achana nae for sure!
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    sababu za wewe kucheat ilikuwa ni nini kama unampenda sana? Kama yeye alikuwa amekosa vitu fulani vilivyokulazimu kucheat then huna haja ya kuendelea naye maana kama utendelea kuvikosa waweza kuja kurudia tena na matatizo kuendelea.

    Lakini kama ulipitiwa tu na shetani, naungana na the HEART kuwa ni vyema umjengee mazingira kwamba sasa yuko pekee yake na hivyo akuamini na makosa uliyoyafanya umeyajutia na hautarudia tena.

    Ila ukweli ni kuwa mtu akikukamata umecheat ni ngumu sana kukuamini kwa asilimia mia ...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kama hamna ndoa mnaweza kuachana ila tatizo sio kulikimbia ni kulitatua,nendeni kwa watu wa pschology watawapa ushaur mzur na mtafurahia maisha
     
  9. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Kwanza kabisa ningeshangaa kama hii thread ingewapita CIELLO na HEART bila kuichangia, big up wadada wangu yaelekea mengi ya conflict za kimapenzi zinazoletwa humu zimewagusa au zimewapata kwa kiasi chake. Hebu tupeni na nyie ya kwenu. Karibu weekend.
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Miwatamu binafsi nina experienc ndogo ktk mapenzi mie kwa sehemu kubwa ni mtazamaji japo nimewah kuwa kwenye uhusiano,smtms naobserve kwa watu wa karibu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Siku zote si kila anayeogopa unyasi unapotikisika ameshawahi kuumwa na nyoka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    let matters take their natural ways, if this love was meant for you it will work and if not it will never work out. think all the possibilities and choose the right way for you two.
    inawezekana kabisa ukawa umebadilika ila jamii (yeye) bado hakupi nafasi ya kuamin kwamba umebadilka so you can't tolerate that shit for the rest of your life, just quit so as to have peace of mind and while thinking what to be the next step.

    angekuwa mke/mume i would have suggested otherwise but just a girlfriend/boyfriend no ways ondoka tena kwa amani tu then you shall see the goodness of God.
     
  13. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hiyo n hali ya kawaida kabisa hasa pale inapotokea mwenzako kakusaliti,anahitaji mda na ww pia play your party kumuonyesha kwamba hali ile haitajirudia..sasa kama unampenda na yeye anakupenda why ufikie kufikria kumuacha wakati ushajua tatizo liko wapi,ama unazani kumpata anaekupenda kwa dhat na mwaminifu ni simple sana,
     
  14. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,679
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    NIMEKUSAMEHE LAKINI SITASAHAU mia mia=100%
     
  15. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kusalitiana kuna laana kubwa mno haswa kwa watu walioaminiana na kupenda sana.Hata ukimuambia i love you anahisi unamjambisha,ukienda mbali kidogo lazima fikra ziame atahisi unafanya ule upuuzi.Raha ya kuaminiana inapoteza fikra chafu kwa mpz wako.
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hamna chakuweka sawa hapo. wee mbwage tuu mapenzi gani full vitisho kila baada ya siku kadhaa?
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Bora umuache maana ina onekana huna furaha nae!
     
  18. N

    Natalia JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Marry your best friend you won't get tired .imagine that
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,743
    Trophy Points: 280


    "How Will I Know"

    There's a boy I know, he's the one I dream of
    Looks into my eyes, takes me to the clouds above
    Ooh I lose control, can't seem to get enough
    When I wake from dreaming, tell me is it really love

    [Chorus:]
    How will I know (Don't trust your feelings)
    How will I know
    How will I know (Love can be deceiving)
    How will I know
    How will I know if he really loves me
    I say a prayer with every heart beat
    I fall in love whenever we meet
    I'm asking you what you know about these things
    How will I know if he's thinking of me
    I try to phone but I'm too shy (can't speak)
    Falling in love is all bitter sweet
    This love is strong why do I feel weak

    Oh, wake me, I'm shaking, wish I had you near me now
    Said there's no mistaking, what I feel is really love

    [chorus]

    If he loves me, if he loves me not [X3]

    [chorus]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....hakuna "amani" na imani tena hapo. Trust imechezewa, na kwakuwa ni 'fragile,' kama ni glass hiyo imekwisha vunjika... Hata uviokoteze vigae na kuviunga unga, huwezi rudisha tena Trust iliyopotezwa

    You dont deserve her, and she dont deserve you. Kwakuwa 'mnapendana' lakini HAMUAMINIANI, nakushauri muachane "kwa wema" kabla ya shari kamili.

    Pole. :cool:
     
Loading...