Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nampenda lakini ananichanganya,nifanyaje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sop sop, Aug 4, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jamani naombeni msaada wenu kuna mwanamke nampenda sana lakini nilichokifanya nimempa namba zangu za simu lakini bado hajanipigia simu na tangu nimpe namba zangu ni wiki moja imepita,je nifanyaje ili kumpata
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    huu mgomo wa walimu
    na uishe sasa........
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mkikua mtaona kawaida tu
     
  4. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mpigie.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mnunulie simu na vocha uone kama hatapiga.
     
  6. M

    Moony JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Njoo nikupeleke alipo!
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,472
    Trophy Points: 280
    Hana vocha...soma ushauri wa Kongosho halafu ufanyie kazi utaona simu zake zitaanza kuingia kwa fujo.

     
  8. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ubaya namba zake sina nilichokifanya nili muandikia namba zangu kwenye kikaratasi kisha nikampatia halafu nikamwambia anipigie..
     
  9. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hata kubeep,ili nijue namba zake hajafanya hivo
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,472
    Trophy Points: 280
    ooh! kapoteza kile kikaratasi sasa inabidi umtafute na kumpatia namba zako kwa mara nyingine tena, usisahau na kumpatia vocha pia

     
  11. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    simu anayo lakini siange beep tu ili nijue namba zake ili na mimi nimpigie
     
  12. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mi nahisi labda hana mpango wowote na mimi kwa sababu kama angekuwa na mpango na mimi,basi angekuwa makini na asingekipoteza
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,177
    Trophy Points: 280
    Nahisi makosa ulio fanya ni kutoa namba yako ya simu baada ya kuchukua namba yake, wewe ndio mwenye shida ulitakiwa uombe namba yake alaf huanze kumtafuta! Unaweza ukakuta umeshaifuta!
    Yan unategemea akupigie! Ni vigumu.
    Cha kufanya ni kutafuta jinsi ya kupata namba yake au mtafute kwenye makazi yake!
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,472
    Trophy Points: 280
    Hapana ana mpango nawe kwa sana tu ila kile kikaratasi alikipoteza kwa bahati mbaya si kwa kukusudia

     
  15. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    unajua tulikuwa tunatoka kanisani pamoja basi nikamuomba muomba namba zake za simu akaniambia hajaja na simu na mimi pia sikuwa na simu lakini kwa bahati nzuri huwa natembea na vikaratasi ambavyo huwa naandika namba zangu hivyo nikaamua kumpa nikitegemea atanipigia lakini mpaka sasa bado sijaona hata ka missed call
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,472
    Trophy Points: 280
    Kuna haja ya kuzuka tena kanisani Jumapili hii na vikaratasi vyako ili umpe namba yako, kumpatia vocha muhimu pia na kisha ujitahidi upate namba yake.

     
  17. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Kwa nn usijiumize ndugu yangu kama umempa number hajakutafuta tayari hana mpango kama vp tafuta mwingine kwan lazima uwe na huyo ..kumpenda mwanamke asiyekupenda ni sawa kusubiri meli airport by mpoki
     
  18. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Pole sana best ushauri wangu kwa nn usijiumize ndugu yangu kama umempa number hajakutafuta tayari hana mpango kama vp tafuta mwingine kwan lazima uwe na huyo ..kumpenda mwanamke asiyekupenda ni sawa kusubiri meli airport by mpoki
     
  19. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Kwa nini usinge kikata kile ki karatasi mu interchange namba zenu.
     
  20. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jibu mbona unalo tayari, hakutaki
     
Loading...