Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda huyu Mhadhiri wa kike, sijui nimweleze au?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gagurito, Apr 8, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wadau wa jamvini, ukweli tumekuwa tukishauriana mengi tena kwa ustarabu na busara ya hali ya juu. Mimi ni mwanafunzi ktk chuo fulan hapa Dar, nimetokea kuwa na hisia za kimapenzi kwa mwanamke mmoja mrembo, mhadhiri mwenye hadhi ya Udokta PhD, Si wamakamu sana bt ni mrembo, mwenye tabasamu la ushawishi. Nashindwa nimweleze au laah! Na sijui ntapomwambia Reaction yake itakuwaje bt NAMPENDA KI UKWELI, Please wadau nisaidieni kwa ushauri, mwenzenu nipo njia panda!
     
  2. p

    pointers JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jikaze ueleze hisia zako, usione sooo sema nae.........
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    We ni mwanafunzi wa shahada ya ngapi?
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hisia za kimapenzi ni nini?
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mwamabie2 akikutosa utakaa chn utalia
    pole sana
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ata km yupo semester ya kwanza 1st yr poa tu ilimrad kupendana...we mtokee tcha akikukubalia fresh akikutalia bas ujue urafiki utaishia apo cz atakuona MPUUZ,UMEMCHUKULIA POA...kukuchekea ,kuongea na wewe fresh ndo imekuwa sababu ..asi unajua wasom walivyo?
    pia waweza kwaa bahat cz uenda anakupenda pia...


    HAMJAPISHANA SANA UMRI?
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hisia za mapenz ni zile hisia znazokupelekea kumtaman mtu wa jinsia nyingine/jinsia yako kufanya nae mapenz.


    nawasilisha.

    utauliza tena KUFANYA MAPENZ NININ?.....km nakuona vle...:love::love:
     
  8. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mwenzetu badala ya kuconcentrate masomo unammezea mate mhadhiri wako? Yuko singo au ni mali za watu?
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kama wanavyosema mapenzi haya
    Chagui mila, dini, rangi, n. K

    Usema u kweli
    Sisi hapa hatuwezi kukwambia
    Kama atakubali au la..
    jibu hilo analo huyo binti mrembo

    So I'm gona say GO FOR HER ....
    u only live once..

    Peace
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Mwanafunzi wa Semista ya kwanza ya shahada ya kwanza Vs Lekchara mwenye PhD?

    Babu cant buy this.....otherwise iwe Phd kama ya JK na mwanafunzi awe anayesoma baada ya kupiga kazi miaka kumi akaamua ajiendeleze.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Babu shikamoo
    hivi ulienda kupata
    Ile massage niliyo book?
    Wale wana PHD ati...
     
  12. P

    Pokola JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :tape:
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kweli mapenzi hayachagui kwanza nakupongeza kwa kutokuwa among wale wanaume ambao husumbuliwa na tofauti za kielimu hasa pale wawapendao wakiwa wamewazidi. Angekuwa mwingine angezikemea hisia zake kwa maneno kama ....mwanamke mwenye phD utamweza??......n.k. Kama wewe ni mstaarabu na una hadhi yako .jaribu bahati yako. You neva know labda naye anaugulia moyoni.

    na ticha naye akiwa mstaarabu anayeelewa hisia za mapenzi zilivyo sidhani kama atakukasirikia iwapo hatakuwa na mutual feelings kwako. Mradi tu akikwambia haiwezekani basi heshimu maamuzi yake na keep on respecting her sio uanze kumnanga bure.

    ANGALIZO: Kimaadili ya kikazi (za ualimu vyuoni) kama unawezavumilia amalize kozi anayokufundisha ndo umtokee kwa sababu ukimweleza na mkawa wapenzi (au la) hatakiwi kukufundisha tena.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu usiogope kumtokea ila angalia asije akakufelisha kwenye test l.o.l!!!!!
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mjukuu kuna dalili huyu jamaa akimtoea lecturer wake lazima atafelishwa kwenye test zake l.o.l
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Just passing by.....
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Na nikasubiri, kama kawaida yako hukuibuka........
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hapana babu si lazima kufelishwa.......hata akifaulu itakuwa maneno....kwa kawaida huwa hairuhusiwi.
    Wifi yangu aliolewa na kak yangu mwalimu pale by that time alikuwa anasoma Masters na kaka ndo alikuwa supervisor wake so ilibidi abadilishiwe supervisor kabla hajatokewa!

    Mwalimu wangu aliolewa na mwanafunzi wake bahati mbaya wakati wanaanza walijitia kuficha but ilipogundulika tu mwalimu akabadilishiwa vipindi na monitoring ikaanza, mkaka hakuruhusiwa kuchukua kozi yoyote iliyokuwa inafundishwa na mwalimu na kwa zile core ambazo hakuwezakuzikwepa, test zake, assignments zake na mitihani yake ilisahihishwa na mwalimu mwingine!
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    ahh wap kachaliii ndo kamemaliza feza boys last yr ndo kameingia chuo mwaka u....mbona asemi ana miaka mingap
     
  20. N

    Newvision JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo siyo PhD ila ni je ni mke wa mtu? kama kaolewa na wewe ni mzengeaji tu basi epuka dhambi hiyo kama ukoma. Kama yuko single try it na usiogope hata yeye anahitaji mwandani pia
     
Loading...