Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda huyu kaka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Okya, May 8, 2012.

  1. Okya

    Okya Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ni muda umepita ndangu nilipopenda mwanzoni now yapata taklibani 3yrs sijawahi hisi kupenda tena,but now nahisi kumpenda mkaka kiasi nikimuona nasikia raha,sitamani haondoke,natamani aniambie chochote nimfanyie,natamani kumuanza naogopa pengine anahisia zozote juu yangu,Naomba mnisaidie namna ya kumpata huyu jamaa au haweze kunitamkia anipenda. Nampenda sana kiasi nikilala lazima kwanza nimuweze ndio napata usingizi please wana JF nisaidieni niondokane na hili tatizo.
     
  2. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    hata mimi nilihisi,anyway..nipe namba yako nitakucheki
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    NiPM tu nitakuelewa na kukutatulia tatizo lako
     
  4. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nawe domo zege nini si mwambiage tu kuwa unamlove we vipi
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Anzisha ukaribu hata wa hi, but not as friend. Eye contacts sometimes does the magic au msifie akiwa ametoka bomba.

    Nasisitiza usiweke ukaka na dada kama kianzio utaharibu the whole idea.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    usimwambie, wanamme watata sana ukifika bei.

    Mzoee tuuuu, afu kama ana kahisia kokote na kichwani zinzchaji, atajiongeza.
     
  7. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kibelaaaaaaaaaaaaa!!!!!!! kumbe wew ni she....????
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Haki sawa itafanikiwa vipi kwa watu wasioweza kuelezea hisia zao ?
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mhh..hivi na nyie wanake nao huwa mnapendaga eeh?
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kaka nan? Fafanua.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Nilishakuambiaga ubadili jina ukagoma! Sasa kaka jambazi chances zako hapa, mhhh! Bora hata mie watu wananiitaga 'kaka' humu. Haya weeh!
     
  12. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Power of LOVE. Sema kuwa wazi kwake lakini baada ya kujenga urafiki wa mbali. Yaani atambue uwepo wako katika jamii halafu mpelekee moto.
     
  13. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimekusikia
     
  14. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ungefunguka zaidi tungejua uko naye karibu kiasi gani ingetuwia rahisi kidogo.
    Jaribu kujua anapendelea nini
    Hata kama wewe hupendi hicho anachokipenda fanya usanii angalao kuanzia
    Usiwe bahili, mwalike kwa juice lunch nk
    Sifu kila afanyacho ingawa kwa uangalifu maana sio yote yanafaa kusifiwa
    Chunguza weekend huwa anapenda kwenda viwanja gani na wewe jichanganye huko (kama kanisani na wewe nenda huko)
    Let your eyes talk!
     
  15. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    PLS PM me.
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inshallah mwenyezi mungu atakusogezea karibu kama ana kheir na wewe,lakini usiji shushe sanaaaaaaaaa,nenda nae mdogo mdogo ili ujue kama kuna mwenzio au laa....
     
  17. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Actions speak louder than words..jitahidi kumzoea,mjali,msifie akifanya mazuri,yeye mwenyewe ataisoma namba
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Pole sana dada..... Hata siku moja usijaribu kufunguka kwa mwanaume kuwa unampenda hasa kaw kumwambie... kuna wengine wana-take for granted kwa umejirahisisha mwenyewe nakutumia thn anakuacha wka vile tu wewe ndo umeanza. tumia akili zaidi kukliko moyo la sivyo utatumiwa thn utaachwa... Sio utamaduni wetu kumuanza mwanaume hata siku moja.... wanaume wana msemo wao "chapa ilale" ogopa sana hiyo ukijilengesha anachapa afu nakula kona!
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Okya kuwa mwangalifu sana na spirit of lust..............................ukiona roho yako imepagawa mkatae kwani huko mbele atakuja kukusumbua na wewe utaumia sana.....................sikushauri uchome mafuta hapo..............
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Upo form ii au iii?
     
Loading...