Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampenda FaizaFoxy

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Elia, Nov 25, 2011.

  1. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanasema maumivu ya kichwa huanza polepole, Nilikuwa simpendi huyu mwanamke, lakini sasa bila kumuona nakosa raha kabisa… nahisi namuogopa au nampendea sana.. lakini kiukweli nafurahia uwepo wake.. Ninge m-pm lakini najua kuna watu kama mimi walisha wahi kuwachukia watu then wakaja kuwa ni wapendwa wao sana,
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Hata yeye FAIZA FOXY kasema ananipenda sana, usiku halali ananiota mimi. Akifungua kitabu chake chenye maandashi ya Kiarabu, anaona kuanzia sura ya kwanza hadi ya mwisho jina langu tu
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwisho wake wa kumpenda ni nini sasa? Fafanua kidogo hapo.
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    JF kweli raha!
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aaaa taratibu kaka
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata mimi sijui mwisho wake, ila napenda mwisho mzuri
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    safi sana, kibibi cha watu kikisikia hivyo kitaruka kwa furaha,
     
  8. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ijumaa Karim
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    chelewa chelewa utakuta mwana si wako
     
  10. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jf ni raha sikidogo, kwani bila jf usingejua kuwa nakupenda!! Au unasemaje Gaijin.
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Bujibuji we kiboko, unamvunja moyo Elia au?...lol
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nisingejua mie kuwa unanipenda ee? Kwani najua?
     
  13. v

    valid statement JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Huyo mama haishi vituko huyo.
    Hamna haja ya kumchukia, we mpende.
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    faizafoxy anaweza kuwa ni jini
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    FaizaFoxy ni mwanamke makini mie namkubali sana
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hata wewe unaweza kuwa shetani!
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Kila la heri Elia!:poa
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Picco - Kikongwe - YouTube
     
  19. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    FF=demigod
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    JF bwana job true true..
     
Loading...