Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nampenda akiwa mbali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nyamihela, Mar 15, 2012.

  1. nyamihela

    nyamihela Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najihisi kuwa na mahaba ya dhati akiwa mbali na mimi ila najihisi kumchoka mda mfupi baada ya kuwa nae
     
  2. edcv

    edcv Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jitahidi uwe na mahaba ya this, yatakusaidia zaidi mkiwa karibu
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    M-consult Edge-Saa zingine.
    Ni kawaida kwa ME.
     
  4. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole sana ila hua inatokeaga ivo jaribuni kuwa mnabadilisha badilisha mazingira ya kufanyia mapenzi na kupumzikia sio kila siku mufanye hayohayo lazima kuchokana kuweko
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mie kumchoka sijui itakua lini mungu asinijalie nadhani sababu nampenda sanaa kuliko yeye anavyonipenda, jaribu kufanya vitu tofauti kama mambo ya wakubwa sio kila siku iwe chumbani tuu,badilisha sehemu za matembezi na pia ongeza mapenzi.
     
  6. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hujampenda kwa dhati
     
  7. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msiishi nyumba moja!
     
  8. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Huna mapenzi ya kweli.mtu ukimpenda unataman 24hrs mume pamoja hata km sometimes kutakuwa na ugomvi bt huwezi kumkosa.
     
  9. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    nadhan anavitu vinavyokuboa toka kwake
     
Loading...