Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nampa Abdulazziz Abood Miaka 5 ya kuwakilisha Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Nov 4, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nakupongeza sana Abood kwa kushinda kiti cha ubunge. Naamini ndoto zako na malengo yako uliyohangaikia kwa miaka mingi, leo yametimia. Naamini umeshaandika historia, bila shaka hilo ndio lilikuwa lengo lako.

    Nakupa miaka hii 5 ya kuwa mbunge, baada ya hapo ubunge tunauchukua CHADEMA. Kumbuka maneno yangu, ni miaka mitano kaka. Ukiwa muungwana basi zingatia kutekeleza malengo yako sasa ili hiyo 2015 usigombee tena. Lakini binafsi napenda ugombee tena ili nithibitishe maneno yangu...
     
Loading...