Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namnywea rafiki yangu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wa Nyumbani, Apr 27, 2011.

  1. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa mmoja kila akienda baa alikuwa anaagiza bia mbili na glasi mbili. Anamimina bia kwenye glasi zote na kunywa moja halafu nyingine hadi zinaisha. Anaagiza zingine mbili na kuzinywa kwa mfumo huo huo mpaka anapomaliza na kuondoka. Wahudumu wa baa wakawa wanajiuliza maswali kwanini jamaa anafanya hivyo. Siku moja mwenye baa akaamua kumuuliza. Jamaa akasema,
    "Unajua, nilikuwa na rafiki yangu mpenzi, tulikuwa tunakunywa bia pamoja kwa miaka mingi. Rafiki yangu huyo ameshafariki. Kwa kumkumbuka, kila ninapoagiza bia moja namwagizia na yeye. Nakunywa yangu namnywea na yeye" Mwenye baa akashangaa sana.
    Baada ya swiki moja, jamaa akawa anaagiza bia moja na glasi moja tu. Mwenye baa akamuuliza kulikoni mbona amebadili utaratibu? Jamaa akamjibu,
    "Aaa unajua, mimi nimeamua kuacha kunywa pombe. Hivyo sasa naagiza bia moja tu kwa ajili ya kunywea rafiki yangu"
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Du huyu mlevi kiboko
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kaaaazi kweli2
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    prakata tumba
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    lahaula lakwata!
     
  6. N

    Nancy70 Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nilikuwa sijacheka leo..asante
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Anafanya vizuri
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Vizuri kufanya kitu kwa ajili ya kuwaenzi marafiki zetu!
     
Loading...