Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya kuwa na maisha bora

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by urassa, Apr 21, 2009.

  1. u

    urassa Member

    #1
    Apr 21, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenzangu inakuwaje hawa viongozi wanatuhamasisha namana ya kuwa na bora maisha, lakini hawatuelezi namna walivyopata utajiri waliokuwa nao ili tupitie njia hizo tuwe kama wao?
     
Loading...