Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya kutakana uloda mbele ya watoto

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ludoking, May 26, 2011.

  1. ludoking

    ludoking Senior Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Oct 5, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kuna wanandoa walikubaliana kuwa, wakiwa pamoja na watoto au watu wengine, na wakataka kwenda kupeana ULODA chumbani waseme wanataka kwenda KUPIGA SIMU

    Basi siku moja baba akawa na hamu akamtuma mtoto kwa mama yake kwamba “ kamwambie mama yako nataka kupiga simu. Yule mtoto akaenda hadi kwa mama yake na kumwambia “ mama baba anasema anataka kupiga simu”

    Mama akamjibu mtoto kuwa…kamwambie baba yako simu ni MBOVU. Basi mtoto akarudisha ujumbe kwa baba kwamba “ baba mama kasema simu ni mbovu haiwezi kupigika

    Basi na yule baba akamwambia mtoto, “ kamawambie mama yako, kama simu simu yake ni mbovu, basi mie naenda kupiga nje. Yule mtoto akapeleka ujumbe kwa mama.

    Mama kusikia hivyo kamtuma tena mtoto kwa baba yake….Kamwambie baba yako kama ataenda kupiga nje….mimi nitafungua kibanda cha kupigisha mtaa mzima,kila atakayekuwa anataka kupiga NITAMPA
     
  2. S

    SACoNa Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahahahahahahahahahaha!!!!!!!
    Mama hapo atakuwa kagusa penyewe!
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani jamani mbavu zangu du mtt apo cku akijua ni noma sana
     
  4. M

    Masuke JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wanandoa wengine nao walikuwa na staili kama hiyo ingawa yao ilikuwa tofauti kidogo, Baba alimtuma mtoto kamwambie mama yako alete mashine nataka kufua nguo, mama: mwambie asubiri kidogo nina wageni nitampelekea baadaye, jamaa kasubiri sana, baada ya muda mama kamtuma dogo mwambie avumilie naleta, jamaa akamwambia mtoto kamwambie tayari nimeshafua kwa mikono.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahahah,dah mbafu sangu mieee
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    hii funika bovuuuuuuuuuu kwi kwi kwi biu up saaana k:dance::dance::dance::dance::dance::dance::dance::dance:
     
Loading...