Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya kupata mfahili wa shahada ya pili?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by blackdog, May 21, 2011.

  1. blackdog

    blackdog Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nina sikia watu wanapata mashirika kusaidia kujiendeleza kielimu,mimi naitaji sana lakini naona kama ndoto tu,nisaidieni nipate kusoma zaidi kwani bodi ya mikopo aitoi kwa shahada ya pili(master)
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    jaribu kuwasiliana na hayo mashirika uliyoyasikia.
     
  3. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180

    Mpendwa wewe ni msomi wa shahada lakini unashindwa kuandika/kutamka neno haitoi, nahitaji badala yake unasema aitoi, naitaji? it is not fair.
    Back to themain point/thread, naomba ujaribu kufungua hii link www.uio.no inaitwa Quota scholarship (kama umesoma undergraduate kwenye vyuo vifuatavyo:- UDSM, MUHIMBILI, TUMAINI, na KCMC). Huko utaona course ambazo ziko chini ya udhamini kulingana na chuo husika.

    Ukipata ugumu usisite kuni PM kwa maelezo zaidi.

    Good lucky!
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Mimi ningekushauri tofauti kabisa kwamba achana na habari ya SPONSORS, why not be your own sponsor? Mimi namalizia dissertation yangu nasoma UDSM, sijalipiwa hata senti na hadi sasa nimeshalipa 2.2M bado kama laki tisa hivi naamini nitalipa ili nigraduate! Jiamini tu, try it, nikikuambia salary yangu na maisha yangu utashangaa but ni kwasababu najua ni mateso ya muda mfupi tu! kwanini usiniige? PM tushauriane, usitegemee kufadhiliwa bana! sorry kama ushauri wangu utaonekana kuwa mgumu
     
  5. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,059
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Hakuna haja ya kutafuta mdhamini,watanzania tumejizoesha vibaya kila kitu tunahitaji wadhamini,itafika wakati hata kuoa tutalazimika kusubiri msaada kutoka mataifa tajiri.RAHISISHA MAHITAJI YAKO,ONGEZA KIPATO CHAKO,UTAPATA UTAKACHO...kua mjasiriamali kwa kidogo upatacho na utaweza kujisomesha vizuri tu.jaribu sasa,na ipo siku utatembea kifua mbele na utawaeleza wengine siri ya mafanikio yako.
     
  6. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Blackdog ukisubiri kupata wafadhili ili usome, unaweza kushia hapo ulipofikia kielimu. Unaweza kuanza na mkopo kidogo kutoka kwenye taasisi zinazotoa mikopo. Nakushashauri utumie bank zetu. Kwa kufanya hivyo, utapata kianzio utakachotoa ili uwe registered. Baada ya hapo utaendelea kulipa kidogokidogo. Waweza kumalizia ada yote utakapokuwa umehitimu masomo yako kama chuo unachosoma ni cha public. Nilifanya hivyo nikafanikiwa. Kila lenye Kheri!
     
Loading...