Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya kupata cheti na transcript udsm bila kupoteza muda!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saskatchewan, Jul 7, 2012.

  1. S

    Saskatchewan Senior Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kawaida ukienda udsm kuchukua transcript unatakiwa usubirie siku kumi na nne(14) za kazi ili uweze kuipata. Hata kama una ishu ya maana na inayohitaji transcript kwa haraka itakwama! Pamoja wanasema rushwa ni adui wa haki lakini wakati mwingine inabidi utoe kitu upate kitu! Ukitoa kitu ndani ya saa 1 unapata kila kitu! Na sidhani kama rushwa itakuja kuisha!
     
  2. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nenda ofc no. 104 ukatoe elfu 10000 takipata mapema......lol.....
     
  3. S

    Saskatchewan Senior Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    umeona eeh! Lakini wanatusaidia sisi wenye haraka na ambao sio wakazi wa Dar es salaam kuokoa muda na kupunguza gharama! Big up mia na nne(104)
     
  4. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mimi nimemaliza mwaka 2005 AVU-Learnig Centre Course ya Comp. Science mpaka sasa cheti changu nazungushwa tu,mara njoo kesho mara leo muhusika hayupo rudi baada ya wiki, mpaka sasa nimechoka. Kwa kuwa niliamua kuanza kozi kama hiyo chuo kingine na sasa nimehitimu na nafanya kazi zangu, nilichoamua nashaurina na mwanasheria wangu kufungua mashtaka dhidi ya wahusika.

    Na wahusika wenyewe kama watasoma thread hii wajiandae, ingawa wanajifahamu kwa kifupi cha majina yao tu ni haya: Ng na wenzako M.M, JM.
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Hahaha pale udsm upande wa vyeti ni kero mbaya!! watu wenyewe wanatakiwa kwenye management lakini wameng'ang'ania kazi za vijana!! watu wakijaa wanaanza kuhemea juu juu!!
     
  6. N

    Njangula Senior Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cheza muziki wao kaka. Ile sehemu noma japo kuna mtu kanambia eti pamerekebishwa. Mi namlaumu au nampongeza mama mmoja sijui chumba 105 kama sijakosea. Ukiwa na pesa utachukua cheti kwa kuvunja taratibu yaani before 2weeks. Kama huna basi subiri muda halali.
     
  7. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,222
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    mkuu sa ukiwafungulia kesi si wahusika wataendelea kutokuwapo?
     
  8. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mimi nitaenda straight 104 na 10,000/= yangu, nisaidieni nimuone nani anisaidie fasta?
     
  9. T

    The Priest JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wale washenzi wanapenda sana rushwa!
     
  10. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Just tumia busara
     
  11. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Udsm room 107 ndio mpango mzima wa kutoa transcript au cheti, room 105 inquiries na hapo ndio kuna vituko na usumbufu hasa huyo mama mweupe mfupi..lol.
     
  12. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nenda 105 pale,hela yako tu unaweza kupata transcrip hata kwa siku moja!
     
  13. N

    Njangula Senior Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    10000 ndo nini? Sidhani kama atakukubali. Shika walau 20000 mkono mtupu haulambwi. Yule mama anamake I see maana wanaotaka short cut wengi sana kama si wote.
     
  14. S

    Saskatchewan Senior Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo 105 unapoenda kulipia transcript au kuclear madeni ili ugongewe muhuri wa bursar wana nyodo ile mbaya. Utafikiri ndio wao peke yao wana uwezo wa kufanya hiyo kazi Tanzania nzima. Wanahudumia watu kama wanalazimishwa wakati bila ya watu wanaoenda kupata huduma kwao wao wasingekuwa na kazi! Kutokana na nyodo inafanya watu walipe hela zaidi ya wanazodaiwa na chuo. Na udsm ukizidisha hela mpaka uje urudishiwe ni bora usamehe!
     
  15. C

    C programming JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    udsm maana yake ndio nini kirefu chake au ndio
    kirefu chake usafili dar es salaam........
     
  16. N

    Njangula Senior Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    University of Dar es salaam.
     
  17. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    no wonder nchi masikini, yaani mtu amesota kusoma, bado anazungushwa kupatiwa cheti chake. Wala rushwa udsm someni hapa mubadilike.
     
  18. Things Fall Apart

    Things Fall Apart Senior Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ...kusema ukweli ile ofisi ya kutoa vyeti imeoza na inatoa harufu mbaya kabisa RUSHWAAA laiv. Kama PCCCB wanataka kukamata wala rushwa HADHARANI ...I MEAN hadharani, mchana kweupe basi watinge zile ofisi No. 104 na 108 wakajionee wenyewe. Manake nahisi hata kama huku-GRADUATE pale but ukatoa chochote wanaweza wakaendelea kuprocess cheti ambacho HAKIPO ilimradi tu wachukuwe huo 'MWEKUNDU wa MSIMBAZI' wako. Ukitaka cheti haki ya nane bila kutoa chochote utasoteshwa tu hata kama cheti kipo meza hiyohiyo waliyokaa. Hupati cheti.

    Sina uhakika kama VC au DVC wanalitambua hili.
     
  19. S

    Saskatchewan Senior Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Halafu kila siku lazima wapate wateja. Jamaa wanakusanya hela kama hawana akili vile! Haina haja ya kusubiri mshahara!
     
  20. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    hiii dio bongo mkuu...haya mambo kila mahala......
     
Loading...