Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya kung'olewa jino!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Askari Kanzu, Apr 7, 2012.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Daktari orijino wa kung'oa jino akiwa kazini. Kudaadadeki!

    [​IMG]
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kung'oa jino kwa tindo na jiwe! Sura ya huyo mshika tindo na jiwe inafanana na Profesa long water!
     
  3. K

    Kiyoya JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,076
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hoya msitudharirishe wenye taaluma zetu-Hiyo haipo
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeanza malusinde, what is kudaadeki=k***make= K****dada yake
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata karne hizo sidhani kama ilikuwa kivyo
     
  6. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Fikiria hiyo tindo kama inatumika mara moja na kwa mgonjwa mmoja kama yalivyo mabomba ya sindano!
     
Loading...