Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya kumjua mwenza mtulivu au mcharuko

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tutor B, Apr 21, 2012.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Wapendwa nimeona kwa leo niwashirikishe katika hili.
    Wengi wenu mnapoanzisha mahusiano na wapenzi wapya mnajenga mazingira ya kuficha ili jamii isijue mahusiano yenu. Hilo ni kosa kubwa katika mahusiano, ona mfano huu!

    Wakati nimemaliza chuo, nilienda kuishi na kaka yangu ambaye alikuwa ameoa. Marafiki wa shemeji yangu walipokuwa wakija kumtembelea nilikuwa na tabia ya kutoongea nao, wakawa wanamwambia shem kwamba najisikia. Na sikuwa na mchumba wala girl friend. Katika kusambaza habari za kujisikia kwangu, siku moja nikiwa beach, na kiredio cha mkononi nikisikiliza nyimbo za 2Park (enzi hizo), alijitokeza mdada mmoja na kunisalimia, ukweli moyo wangu ulimpenda ghafla. Niliondoka naye hadi hotel moja nzuri ambapo vijana wengi walikuwa wanapenda kustarehe pale.
    Niliongea naye mda mrefu; akanikubalia ombi langu na nilipogusia suala la ku-Do alikubali haraka. Nilijenga mazingira ya kuahirisha hadi W-end ijayo, naye alikubali. Ndani ya wiki hiyo nilijitahidi kila siku niwe naonekana naye wakati wa lunch na mida ya jioni baada ya kutoka dukani kwa kaka. Tuliendelea kwa takribani wiki 3 pasipo kushiriki kimwili, michezo yetu ilikuwa kupapasana tu, na mimi kwa kuwa nilikuwa bado maji ya moto (kijana) nilipopapaswa tu nilimaliza mumo kwa mumo.
    Siku moja alinijia mdada mmoja mwenyeji wa pale pale mjini (mganda) na kuwa mjasili wa kunieleza yale alokuwa ameyapanga. Alinisalimia na baada ya hapo alinambia hivi
    Mganda: "Kaka nakupenda ndo maana nimekuja tuongee mawili matatu, si kwamba nakupenda kwa ajili ya mahusiano ya kimwili"
    Tutor: Una maana gani na nia ipi?
    Mganda: Nina maana nzuri na nia nzuri pia, naomba nikuulize swali;
    Tutor: Uliza tu;
    Mganda: Hivi xxxxxx ni nani yako?
    Tutor: Ni mpenzi wangu
    Mganda: Naamini meishatembea wote!
    Tutor: Si rahisi ki- hivyo;
    Mganda: Kama kweli - basi, xxxxx ni mwathirika, Mume wake alishakufa, mtoto wake alishakufa, na wewe atakuua!

    Nisiwachoche na story, kikubwa ni kwamba kama ningefanya mambo ya kuficha, na nilivyokuwa nimemzimikia, hakika nisingekuwa hai! Ukiwa na mpenzi mpya ukakaa naye wazi - lazima utaambiwa kama umepata au umepatikana.

    Wengine mnatumia mbinu gani kuwajua walotulia na micharuko?
     
  2. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    umesomeka kaka nac 2tfuata nyendo zako.
     
  3. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Angeipata Shigongo hii, ingeuza kweli kwa kuipa title ''POISONED LOVE'' alafu na kuandika kwa kiswahili ''PENZI LILILONICHOMA''
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Haya mambo hayanaga formula for sure,sometimes ni kama bingo tuyaache tu kama yalivyo!
     
  5. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Sio kila muathirika mcharuko and vice versa is true..:A S angry:
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo wewe hukuwa na mtu ila ukabeba mtu uliekutana nae beach
    upo juu sana
    OTIS
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    what if hao wadada wanajuana na wana ugomvi wao tu
    so kaamua kumharibia mwenzie?
    what if hakuwa mwathirika ni uwongo na fitina?
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmh sawa japo katika selection yako nawewe ulibugi, utachukuaje mtu beach na kukurupuka nae bila hata kupima.
     
  9. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....to be honest.... cjasoma
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    ila umeandika?
     
  11. Mzenjibar

    Mzenjibar Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    take a time to know her/him
     
  12. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Kuna vi2 viwili nimevipata from this, "kuwa wazi" na "kuwa mkweli". Wazungu wanasema the truth will set u free.
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kwa enzi hizo,inawezekana,ila siku hizi,kupima kwanza,mambo mengine baadae.juu ya yote,soksi muhimu
     
  14. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Nakuunga mkono.
     
  15. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    kijana alijitosa kama mwanajeshi,si unajua hata Bble inasema taifa langu linaangamia kwa kukosa maarifa?
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Lkn si inakuwa imemkumbusha umuhimu wa kupima, kabla ya kungonoka? Angeweza tu kusema; nimemuona katulia so tuendelee tu!
     
  17. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kujihakikishia usalama wenu, pimeni kabla ya kila tendo la kungonoka....but kwa vile this is not feasible, tukubali matokeo kwamba there is always a chance kwamba mtu anaweza kuvaa mkenge...
     
  18. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    story imenonga haya kwa wapendwa kazi kweli kweli
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mi nadhani tuhamasishane tu, tuanzapo mahusiano tujitahidi kulipia Tbc kipindi cha chereko tunatangaza full-stop.
     
  20. korino

    korino JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hilo nalo neno kaka!
     
Loading...