Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya Kula embe dodo lililoiva.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Annael, Sep 20, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Leo nataka kushirikiana na wana JF kuhusu namna ya kula embe dodo vizuri.

    Kwanza tambua kuwa ili uweze kulila embe lazima uliandae kwanza. Likiwa kwenye mti lazima uende ukalichume -liangalie kama limeiva vizuri au limeharibika.
    -Andaa kinywa chako na meno vizuri (sukutua meno na kinywa ) kwaajiri ya kula embe dodo.
    -Kamahilo embe limeiva basi lioshe vizuri tena taratibu bila kutumia nguvu maana unaweza ukalibonyeza.
    -Kama unanjaa sana usiwe mlafi punguza presha turia kidogo
    -Tumia ulimi na midomo yako kulilainisha.
    -Toa maganda yake kwa kutumia meno, ulimi na midomo yako.
    -Limenye taratibu bila papara si unajua tena embe dodo usipotumia kisu na ukatumia meno unaweza chafua nguo.
    -Andaa sahani iliyosaafi laza embe lako pale.
    -Zima taa za umeme washa mshumaa weka mziki kwa mbali (embe ndodo embe dodo limelala mchangani)
    -Chukua chunvi tia taratibu kwenye kokwa lake kwa kutumia ulimi wako.
    _Kula taratibu embe lako bila haraka.

    Hapo sawa JF?
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hii yote ni furaha ya kupata mkopo wa HESLB
     
  3. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa mkuu coment yako naomba unieleshe
     
  4. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na malecture wanawasubiri wakamenywe na kuliwaaa
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hizo komenti 2 tu nimecheka zikiendelea sidhani mtoa mada ata logout
     
  6. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Kwikwi kwi umenichekesha sana.
     
  7. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako moja tu. Akili zako zimekaa kishari shari. Sisi tuko Tanzania bwana nchi ya amani na upendo.
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kama hujaelewa niulize kuliko kunikashfu ntake radhi ndugu yangu mimi sijamaanisha baya lolote
     
  9. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Samahani Amsterdam naomba niwie radhi vilevile unieleshe ulikua na maana gani?
     
  10. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mimi nilicheka sana jinsi hao watu walivyoipotezea maana halisi ya hiyo post eti wa kwanza kajifanya anakujua sana
    akajibu "hii yote ni furaha ya kupata mkopo wa HESLB"
    nikakumbuka jana kuna jamaa aliambiwa humu jamvini anapost thread nyingi kisa hajawahi shika 300,000/=so ndio kazipata helsb maisha yake toka azaliwe nikajua du yale yale yamekukuta anaeli

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Lol!
    Ni feki la std 7 lilikuwa lenyewe. Ana uhakika wa kwenda tabora boys.
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Jamani yuu pipo? Siku mkishindwa kusonsomola maembe dodo yenu, msilaumu! Lol
     
  13. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Dah wakuu mbona mnanifananisha na wajukuu wangu!?
     
  14. b

    bizzare Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo siku ingine uandike post za kibabu sio za wajukuu
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha, mtoa mada hatarudia tena.
    Lol mmemshambulia.

    Mwaya anael umetoa lekcha ya kufa mtu.
     
  16. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Ahsante Kongosho!
     
  17. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Unajua bizzare Ng`ombe hazeeki maini? Hivi vitu havina cha mkubwa maembe matamu sana!
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    embe dodo embe dodo, limelala mchangani x2
    kwa huba na mazoea, uwe wangu wa milele...
     
  19. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Hii ilfaa inende JF Chef!:biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  20. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,354
    Trophy Points: 280
    Sina cha kucomment ila thread kama hizi siwezi kupita kimya kimya coz ndo MY BRAND, Ngoja ni show some love!!!! Na kupita. HEHEHEEIYA!!!!!! Naomba wimbo wa EMBE DODO IMELALA MCHANGANI TOKA MOMBASA SIJUI TANGA UWABURUDISHE MCHANA WA LEO!!!!!
     
Loading...