Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya Kujikinga na Makelele ya Miguno ya Mapenzi...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Oct 25, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    5.jpg
    [h=1]How To Stop Your Neighbors From Having Loud Sex[/h]
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    bora huyu kamrekodi so,
    manake kuna wengine utafikir wanazama kwenye mto lolest!
    dawa unawarekodi tu kama huyu
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni kweli....lakini yataka moyo sana kukumbuka kurecord, wengi wanaishia puchu
     
  4. awp

    awp JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kumekucha, naomba nipite
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Teheteh! Alikuwa na ujasir wa kurecord?mie ningevaa headphones then nalala unono
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    weeee.....mtu anirecord aone......
     
  7. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Is that an audio or visual record? I prefer visual to audio ...
     
  8. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    napita............
     
  9. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Boflo looooooh unafikiri ndo tutapunguzaaaa......?!?!?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naomba waiplay hiyo cd tuiskie
     
  11. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    acha uroho mkuu
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Duh......
    Mi mwenzenu nikiwa kwenye majamboz ndio maana naamua kulala kama gogo, maana nikisema niweke makashkash, kelele zinakuwa nyingi, yaani kama honi za mabasi ya zamani ya kwenda mombasa.
    Kwa hiyo kitu nikikichomeka tu ndio unakuwa mwisho wa ku pump
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    HAAAAAAAAAAAAAAA BofloOOOOOOOOOOOOOOOOOO
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ni hapo sasa unawarekodi huku na wewe unapiga puchu. Sauti yako inachanganyika na yao. Sorry, ama puchu ni silent? Lol.
     
  15. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hii ndiyo kiboko ya wanaopiga kelele wakati wa chakula cha usiku
     
  16. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmhhhhhhhhhhhhhhh?????????//
     
  17. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Hizo ndio changamoto za upangaji hakuna jinsi maana tunakaa kwenye nyumba ambazo wakati mwingine hazina privacy, kama mtu unakaa nyumba haina ceiling board unategemea nini? (uvumilivu tu ndio unatakiwa hapa maana kelele zingine ni za kawaida ila nyumba tunazoishi ndio zinasababisha tusikie yale yasiyotuhusu)
     
  18. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Ha haaa .....Mh kwani hakuna cieling board kwa hiyo nyumba. Enzi hizo niliwahi kwenda kwenye mechi za ugenini nakukuta nyumban haini cieling hizo kelele sasa alizokuwa akipiga huyo demu mpaka nakasema anawakomoa jirani zake asubuhi nilitoka jogoo la kwanza sikutaka ushahidi.
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Lazima nimpelekee mke wangu, maana kuna mtu anatukera kupita maelezo, yaani ile nyuma isngekua na ukuta hata sijui ingekuaje maana hapo ni ukuta na ukuta na kuna upenyo mkubwa tu kati ya nyumba moja na nyingine lakini kila siku saa nane hadi kumi asubuhi lazima ushtuke.....kweli usiombe
     
  20. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    da, thic is person defamation
     
Loading...