Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya Kuifanya JF Ifahamike Zaidi na Kufanikiwa Zaidi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sabi Sanda, Oct 11, 2010.

  1. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inaitia moyo kuona jinsi JF inavyoendelea kukua na kufahamika zaidi. Pamoja na maendeleo ambayo JF imepata mpaka sasa napendekeza njia zifuatazo zitumike ili kuitangaza zaidi na kwa gharama nafuu

    Njia ya Kwanza

    Tutengeneze matangazo kwenye A3 (black and white) yenye maneno kama TEMBELEA JAMIIFORUMS KILA UCHAO NA INAPATIKANA HAPA www.jamiiforums.com. Matangazo haya yabadikwe kwenye vituo vya basi, mitaani, vyuoni na katika shule za sekondari na msingi. kwa kuanzia tunaweza kuanza kwa kubandika angalau matangazo kama 1,000 na kuona matokeo yake.

    Njia ya Pili

    Mods waongee na kituo kimojawapo cha Redio ili tuitangaze JF kwa angalau mwezi mmoja kwa kulipia matangazo yasiozidi dakika moja kwa wakati mmoja. Kupitia njia hii katika redio husika JF inaweza kusikika mara tano kila siku au mara 150 kwa mwezi. Na tunaweza kuwa tunafanya hivi kila baada ya miezi mitatu na kupima matokeo yake.

    Kama mawazo haya yatakubalika mchango wangu utakuwa shilingi elfu 20 ili JF iweze kufanikiwa na kufahamika zaidi.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ni mawazo mazuri, lakini hapo penye bluu, changia hata kama mawazo hayatakubalika na wadau!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Kama mawazo haya yatakubalika mchango wangu utakuwa shilingi elfu 20 ili JF iweze kufanikiwa na kufahamika zaidi.

    NENDA NAYO HIYO 20 ALFU CLOUDS FM UKATUTANGAZIE TUTASHUKURU
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    good idea,mods kazi kwenu pamoja na wanachama jf
     
  5. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ahadi niliyoitoa ni maalumu kwa ajili ya mapendekezo niliyoyatoa. Uchangiaji wangu wa kawaida kwa JF unabaki palepale. Mwaka huu kuna lengo nimeliweka la kuichaingia JF na ninategemea kulitimiza kabla ya mwisho wa mwaka huu.
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kwa vyovyote hakuna tija ya kuwa na wanachama wa ziada kama wanaoongezeka sio great thinkers.
     
  7. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sabi Sanda [​IMG] JF Premium Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    Pdidy [​IMG] JF Senior Expert Member

    Crap!
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    wewe ndiye very crap
     
  9. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli.
     
Loading...