Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya kugonga Thanks

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Enny, Feb 9, 2011.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Naomba kuelimishwa namna ya kumgongea mtu THANKS kwenye thread yake.
     
  2. N

    Nonda JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,858
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Enny,
    Utaweza kufanya hivyo pale utakapokuwa umelog on kama member wa JF na sio mtupia jicho tu!

    Ukiwa ume-sign in basi chini ya thread ya mtoa mada utaiona hiyo thanks, basi inabofya tu hako na unakuwa umemgongea huyo mtoa mada thanks.
     
Loading...